Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
chắc trong 73 ngày tới ta rút ra toàn bộ tiền rùi đợi reset up vào lại quá:binhsua95:

Kịp không đây ta???????????????????????

cho mình hỏi thăm về ma trận nha!!!

1.Có thể 4 po sẽ vào vị trí YOU cũng có thể 4 po sẽ vào spot 1 2 (nhưng vẫn tạo ra ma trận,có thể gọi là ma trận lồng trong ma trận)
2.Ref không liên quan gì ở JSS,khái niệm ref trong JSS là placement

1.Tức là ma trận thực chất là 7 vị trí, mình chiếm 1 vị trí trong đó ( bằng 4pos hết hạn- hoặc mua vị trí) còn 6 vị trí còn lại là ngẫu nhiện bất kỳ ai có 4 pos hết hạn ( hoặc người đó mua vị trí) đúng ko bạn. Và khi 6 vị trí này đủ tức là matran hoàn thành pk bạn?
2. Vậy nếu mình đang được điền vào 1 ma trận chưa hoàn thành thì mình có thể mua các vị trí ( còn trống) trong ma trận đó để nó hoàn thành đc ko bạn?!!!

up cho nhiều pro vào bàn

1.Tức là ma trận thực chất là 7 vị trí, mình chiếm 1 vị trí trong đó ( bằng 4pos hết hạn- hoặc mua vị trí) còn 6 vị trí còn lại là ngẫu nhiện bất kỳ ai có 4 pos hết hạn ( hoặc người đó mua vị trí) đúng ko bạn. Và khi 6 vị trí này đủ tức là matran hoàn thành pk bạn?
2. Vậy nếu mình đang được điền vào 1 ma trận chưa hoàn thành thì mình có thể mua các vị trí ( còn trống) trong ma trận đó để nó hoàn thành đc ko bạn?!!!

Đọc bài ma trận của mình
http://jsstriplervn.blogspot.com/p/ma-tran-jss.html
Nếu mua placement thì mới xảy ra như bạn nói,nếu không mua placement thì chỉ có đợi 4 po hết hạn của mình thôi
2.Tất nhiên là đc,nhưng mua nhiều thì tốn nhiều $ hơn

Tổng số position JSS Tripler Restart convert sang JSS : 84 position
Tổng số ma trận JSS sẽ nhận được : 28
Số ma trận đã nhận : 28
Tổng số position: 260
Thu nhập hàng ngày : 52$
2012-03-04 12:53:59 None Daily Earnings for Active Positions $ 52.00

Úp cái..Mong chỉ giáo tận tình với nhé

Proof 45

Tổng số position JSS Tripler Restart convert sang JSS : 84 position
Tổng số ma trận JSS sẽ nhận được : 28
Số ma trận đã nhận : 28
Tổng số position: 263
Thu nhập hàng ngày : 52.6$
2012-03-05 12:54:45 None Daily Earnings for Active Positions $ 52.60

Chủ thớt vào Reback nào!
2012-03-05 19:16:01 489374-7350130 Payment for New Position(s)
$ -20.00

Lr: U7371982

Hiện tại mình đag đầu tư 1 acc JSS với số tiền 200$,nhưng vì một số lý do nên mình muốn đổi sang acc khác để đầu tư lớn hơn, vậy mình có phải contact với admin xin đc đầu tư 2acc trên 1 IP hk bạn

Hiện tại mình đag đầu tư 1 acc JSS với số tiền 200$,nhưng vì một số lý do nên mình muốn đổi sang acc khác để đầu tư lớn hơn, vậy mình có phải contact với admin xin đc đầu tư 2acc trên 1 IP hk bạn

cái này bạn contact admin để hỏi nhé,nói chung chỉ nên tập trung đầu tư 1 acc thôi,không nên phân tán ra

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week