Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Sao em ko thấy dòng Media Packs ấy nhờ... :confused:

The amount of 57.89 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U5301307->U7500xxx. Memo: API Payment. Ad Click Xpress Withdraw 4400xxx-28875.. Date: 02:37 18.07.15. Batch: 94999xxx.

Hàng về. Đợt 1 nay pay sớm quá :D

Bạn đã switch sang media chưa, hay vẫn là ads system

Switch như nào vậy bác, bác hướng dẫn e với, e mới tham gia, vừa dep thử 20$ tập chơi..

P/s : à, e làm đc rồi, cám ơn bác. :D

Chết mịa, lúc nãy chưa switch dep vô ad pack, giờ qua media packs funds về 0$, có cách nào chuyển qua ko bác ?

The amount of 5.28 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U5301307->U6719365. Memo: API Payment. Ad Click Xpress Withdraw 440xxxx-29021.. Date: 02:39 18.07.15. Batch: 94999417.

Chết mịa, lúc nãy chưa switch dep vô ad pack, giờ qua media packs funds về 0$, có cách nào chuyển qua ko bác ?
hình như ko chuyển qua dc đâu, vậy chơi bên ad pack đi, 10$/pack, min pay 10$

mình không rõ. nhưng bạn có thể mua bên ads system. % lãi vẫn thế, chỉ khác là 10$ 1 pack thôi

hình như ko chuyển qua dc đâu, vậy chơi bên ad pack đi, 10$/pack, min pay 10$

Cách chơi cũng y như thế hả bác, vẫn mua pack rồi đọc qc hàng ngày thôi phải ko bác ?

Không chuyển dc đâu bác. Nạp bên nào thì tiền ở bên đó thôi. :3 mà chơi bên Ad cũng dc mà :3

Không chuyển dc đâu bác. Nạp bên nào thì tiền ở bên đó thôi. :3 mà chơi bên Ad cũng dc mà :3

Uh, giờ e chơi bên adpacks luôn nè bác ơi hê hê :p

Cơ mà vừa chơi bên adpack vừa chơi bên mediapack luôn có khả thi ko mấy bác..

Last edited:
Uh, giờ e chơi bên adpacks luôn nè bác ơi hê hê :p

Cơ mà vừa chơi bên adpack vừa chơi bên mediapack luôn có khả thi ko mấy bác..
Chơi 1 bên thôi bác. Để sau có nhiều panel để điền. Có nhiều panel thì mình cũng tự điền cho mình luôn. Mà panel thì bên nào nó riêng bên đó :-?

Chơi 1 bên thôi bác. Để sau có nhiều panel để điền. Có nhiều panel thì mình cũng tự điền cho mình luôn. Mà panel thì bên nào nó riêng bên đó :-?

Panel để điền là gì vậy bác, bắt đầu e thấy hơi rối :oops:, cái này khó chơi thật.... :p

Panel để điền là gì vậy bác, bắt đầu e thấy hơi rối :oops:, cái này khó chơi thật.... :p
4 pack hết hạn -> 1 panel (gồm 6 vị trí). Điền dc panel sẽ dc 30$ (bên media) và 60$ (bên ad). Đó bác :D

4 pack hết hạn -> 1 panel (gồm 6 vị trí). Điền dc panel sẽ dc 30$ (bên media) và 60$ (bên ad). Đó bác :D

Vậy là pack hết hạn mới có panel để điền hở bác, sry vì e hỏi hơi nhiều, mới tham gia bên này nên ngáo ngáo hehe :p

bác đã mua pack thì mỗi ngày đọc ads xong sẽ được cộng %, có hướng dẫn trong bài viết đầu tiên bác đọc nhé
H mới onl được đang ở quan lạn các bác ah k có máy tính luôn hic

bác check lại giúp em vừa rồi mua thêm 40 pack 10$ mà đc RB có 10$ à :D
sẵn check luôn mình vừa mua thêm 10 pack nữa đó

Vậy là pack hết hạn mới có panel để điền hở bác, sry vì e hỏi hơi nhiều, mới tham gia bên này nên ngáo ngáo hehe :p
Có thể mua panel cũng dc bác ạ. Nhưng mà cần gì mua bác :D Hóng pack hết hạn là có panel r :D

Có thể mua panel cũng dc bác ạ. Nhưng mà cần gì mua bác :D Hóng pack hết hạn là có panel r :D

Hề, e hiểu rồi, cũng may có bác giải thích với hướng dẫn cho thằng này e này, cám ơn bác nhiều ợ. :D

p/s : e vừa mua thêm 3 pack 10$, bác thớt nhớ rb e nhá. :D

Vậy là cứ 4 pack hết hạn sẽ được 30$ hay là 4x6=24 pack mới đc 30$ hả bác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week