Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Ko phải tin mà sợ newbie vào đọc lại hoang mang @mmo1991 mất khách

ko cần quan tâm ai ko tham gia thì kệ. Sau này có tiếc thì cũng xong cmnr

Mình tưởng 48 pack là 1 panel rùi. Ông kia vào làm cho mấy bác trong nay spam đc một cơ số post :D

oh` ng ta chỉ spam đc 1 post mà mình đc tới 1 cơ số post

Tóm cái váy lại là bao nhiêu pack 1 panel thế các bác? Ai làm cái phép tính cho e thông cái nào

Mà thêm nữa là về cái vụ reset thì nếu mình đang có pack chưa hết hạn, nó reset thì các pack đó cung hết hạn luôn hay nó chỉ chuyển lãi từ 10% về 2% thôi. Bác nào thông não em cái

Mà thêm nữa là về cái vụ reset thì nếu mình đang có pack chưa hết hạn, nó reset thì các pack đó cung hết hạn luôn hay nó chỉ chuyển lãi từ 10% về 2% thôi. Bác nào thông não em cái
Mình hỏi threads thì là 48 packs. Cái vụ reset thì mình không biết, nếu như trước kia thì là thành hết hạn, giờ thì chịu, không biết nó định làm thế nào :)

Tóm cái váy lại là bao nhiêu pack 1 panel thế các bác? Ai làm cái phép tính cho e thông cái nào

Chờ đi vì panel còn điền theo dạng random nữa nên ko biết chính xác đc. Chỉ cần biết càng nhiều thì xác xuất full càng cao

Quan tâm rs làm gì cho mệt. Từ 6% >>> 10% thì ít ra cũng phải giữa năm or cuối năm tới

Quan tâm rs làm gì cho mệt. Từ 6% >>> 10% thì ít ra cũng phải giữa năm or cuối năm tới
Giờ ko phải giữa năm nữa mà sắp thành nửa cuối rùi. Sao lại ko quan tâm chứ bác, biết vẫn hơn mà

Chờ đi vì panel còn điền theo dạng random nữa nên ko biết chính xác đc. Chỉ cần biết càng nhiều thì xác xuất full càng cao
Có bài hdẫn nào điền cái panel ko nhĩ ^_^ quan tâm thằng này mà ko thấy bài nào hết!

Khi bị Xshift (còn gọi là restart) thì pack sẽ chuyển thành XpressShift Pack (0.5% ngày thường, 0.25% cuối tuần). Còn nó chuyển bao nhiêu % số pack khi Xshift thì mình ko rõ :D

Cũng không chắc là dùng panel của mình có thể điền được hết các vị trí trong panel đâu các bác ạ :3 Chắc chỉ điền dc tầm 50% của panel là max thôi còn lại là từ người khác. Vì nó còn có mấy cái tăng tốc điền panel nữa mà (5$ - nitro, 2$ -....) :3

Cũng không chắc là dùng panel của mình có thể điền được hết các vị trí trong panel đâu các bác ạ :3 Chắc chỉ điền dc tầm 50% của panel là max thôi còn lại là từ người khác. Vì nó còn có mấy cái tăng tốc điền panel nữa mà (5$ - nitro, 2$ -....) :3
Xem ra cũng phải mua một vài thứ khi muốn hoàn thiện panel nhanh chóng đây ^_^

Cơ bản là cứ ngồi chờ thôi. Ăn 150% đi quan tâm panel làm gì :oops:

Có phải ai cũng đã có lãi như mài đâu ml lộc :-"

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member