Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Bác nào có nguồn STP hay Okpay dep vào thì ngon ngoài lãi ra thì cũng ăn chênh lệch mấy thêm mấy nghìn, nhớ ngày trước mua STP có 18 19 xong rút về LR vs PM toàn 21 22 sướng vãi:rolleyes:

mới sáng đập thêm 66 pack, bác check rồi RB em nhé :D

mượn $ thì trả người ta thôi bác, lãi mấy tháng trước bù vào ít chứ cũng chẳng mất gì :D
Bác mượn $ bên ngoài để chơi á :-s liều thật :confused:

Hàng về trong 1 tuần vừa qua, chơi 2 system luôn

mượn $ thì trả người ta thôi bác, lãi mấy tháng trước bù vào ít chứ cũng chẳng mất gì :D
Bác liều quá đấy, tiền em vay là để gửi cho thằng em thôi, nó đòi rát quá nên phải bán WTF trả nợ thôi

Giàu rồi bác ^^. Mình chắc cả tháng mới đc thế này :)
Đáng ngưỡng mộ :D

Chưa là gì đâu bác proof 1 tuần của e chưa bằng proof 1 ngày của mấy đại gia đâu, e show để ae yên tâm chiến típ thui tiền về đều đều :cool:

Bác @MassEffectVN e cũng đang chiến forex đây sàn fxpro, bác chiến sàn nào

Chưa là gì đâu bác proof 1 tuần của e chưa bằng proof 1 ngày của mấy đại gia đâu, e show để ae yên tâm chiến típ thui tiền về đều đều :cool:

FXCM bác ơi ^^

Bác cho e hỏi chi tiết cái phần này đc ko ạ.
"Do ACX mới thay đổi lại phần Withdraw Rewards phải post lên ít nhất 5 website thì mới được tính nên mình tạm dừng vì khá mất thời gian nếu post lên 5 trang thay vì 1 trang như trước"
Mỗi lần rút tiền xong lại phải đăng nên đâu rồi gửi cho nó hay ntn ạ?
Đang chiến mà thấy đoàn này ko biết ntn ạ. Thanks bác ạ

"Do ACX mới thay đổi lại phần Withdraw Rewards phải post lên ít nhất 5 website thì mới được tính nên mình tạm dừng vì khá mất thời gian nếu post lên 5 trang thay vì 1 trang như trước"

cái này chỉ là bonus cho việc đi pr site cho nó thôi chứ ko có gì, bạn ko cần làm cũng chẳng sao

FXCM bác ơi ^^

Sàn đấy cũng ok không biết bác có biết forum VSG không dân forex thì xôm tụ trên đấy lắm link là vangsaigon.com

Hồi trước đăng thì được thưởng 2$ như mình chịu khó cũng kiếm được hơn 20$ nhưng h bắt đăng 1 bài lên 5 site nên mình không đăng nữa., không đăng cũng không sao.

Sàn đấy cũng ok không biết bác có biết forum VSG không dân forex thì xôm tụ trên đấy lắm link là vangsaigon.com
Mình cũng có biết nhưng không tham gia. Mình ở nhà tự ngâm cứu thôi ^^. tham khảo mấy topic trên forexfactory nữa ^^

Các cao nhân chỉ em chơi sàn btc với :(

BTC mình chịu ^^. Chưa có cái ví BTC nào nữa ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097