Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
nhìn cái icon nháy mắt của bác làm e sợ vcd ra luôn:oops:

để e len MMG coi đã rồi ref cho bác:D:D

tính e cứ phải có trách nhiệm với tiền nuôi con trước khi quăng nó đi đâu đó ;);)

Những gì show ở đây và trên mmg chỉ là phần nổi của tảng băng thôi. Hiện tại mình biết đc 1 cơ số đại gia chơi ko nhỏ đâu. Proof mỗi ngày lên tới 4 - 500$ có điều ko dám tự ý up proof của họ lên
.

Mình đang đầu tư lần 2 rồi, đã tham gia cái này là cứ phải liều :D

boss e đâp có 50$ thôi mà từ 2 tháng trước rồi. nếu mà biết được mấy bác việt nam mình vô tiền thì choi mạnh cmnr :oops:

nghi boss sắp lên đường do thằng ad nó mới vô được mớ tiền :confused::confused:

boss e đâp có 50$ thôi mà từ 2 tháng trước rồi. nếu mà biết được mấy bác việt nam mình vô tiền thì choi mạnh cmnr :oops:

nghi boss sắp lên đường do thằng ad nó mới vô được mớ tiền :confused::confused:

Với thằng boss thì em có 1 thắc mắc ko hề nhỏ. Dubai xài tiếng arab mà site thì lại là tiếng RU. Check rank alexa thì ra cái kết quả vô cùng thú cmn vị
http://www.alexa.com/siteinfo/https://boss-auto.net

Russia
66.3% 590
Ukraine 10.7% 679
Kazakhstan 10.2% 316
Belarus 2.7% 826
Vietnam 1.8% 3,546

Hoàn toàn éo có lượt truy cập từ Dubai. Nếu là real company thì ít ra nó phải rất nổi cmn tiếng tại Dubai chứ

E cug chỉ dep vào boss có 11$. Dù rằng nếu dep nhiều chắc có lãi rồi nhưng e vẫn ko có cảm tình và lòng tin vs boss.

đọc cái giá thue xe 1 tháng = 1 chiếc xe mua mới thì có thằng điên nào nó thuê. Kinh doanh mà lời được thế thì nó mua được cả Châu á rồi mấy bác :D:D

đọc cái giá thue xe 1 tháng = 1 chiếc xe mua mới thì có thằng điên nào nó thuê. Kinh doanh mà lời được thế thì nó mua được cả Châu á rồi mấy bác :D:D

Giới thượng lưu Dubai ko có khái niệm thuê xe đâu chỉ có khái niệm sưu tập thôi
. Đến tụi cảnh sát bèo lắm cũng đi audi thì hiểu

Nói chung theo ý kiến cá nhân của mình thì bây giờ ko nên chơi site đó nữa, nó tồn tại mấy tháng rồi và cũng sắp đến hồi khai tử. Mình dự đoán mấy site Nga gần đây như alltogether, rubin, cherryrace ngày ra đi khá chính xác, site này ko biết thế nào nhưng có lẽ ko tồn tại lâu nữa đâu

Nói chung theo ý kiến cá nhân của mình thì bây giờ ko nên chơi site đó nữa, nó tồn tại mấy tháng rồi và cũng sắp đến hồi khai tử. Mình dự đoán mấy site Nga gần đây như alltogether, rubin, cherryrace ngày ra đi khá chính xác, site này ko biết thế nào nhưng có lẽ ko tồn tại lâu nữa đâu

bác thích ăn zì để em mua đồ tới tầm sư học đạo. :eek::eek::eek:
chơi HYIP chỉ cần có mỗi cái thời điểm die là đủ giàu cmnr:rolleyes::rolleyes:

Đoán bừa ý mà, ai ngờ nó trúng hết cả mấy site đấy :D

acx nó ko phải là hyip thì làm sao mà đoán đc

hàng về tối :

Your Perfect Money withdrawal request for $77.28 has been sent!

acx nó ko phải là hyip thì làm sao mà đoán đc

hàng về tối :

Your Perfect Money withdrawal request for $77.28 has been sent!
Site này nó lâu quá lên lão làng rồi :D

Những gì show ở đây và trên mmg chỉ là phần nổi của tảng băng thôi. Hiện tại mình biết đc 1 cơ số đại gia chơi ko nhỏ đâu. Proof mỗi ngày lên tới 4 - 500$ có điều ko dám tự ý up proof của họ lên
.
Bác làm tí cho ae mở mang tầm mắt đê :D

Sao mấy site hyip vớ vẩn mà dân VN ham hố chiến nhiều thế nhỉ, ACX ngon thế này thì không ai chơi =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,652
Latest member
hipro

Most viewed of week

Most discussed of week