Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
reset reset reset đi :binhsua85:

Cũng đang mong res đây:))

---------- Post added at 06:49 PM ---------- Previous post was at 06:48 PM ----------

bữa giờ canh nó giảm mà chưa thấy giảm!!!!!!!!!!!!!!!!

Chắc phải mấy tuần mới có 1 đợt thay đổi fee đó bác

:binhsua85:
Ví dụ . sau 5 ngày nữa có 5 POS đủ 75 ngày , thì có cần UPgrade level 1 để ăn Matrix không nhỉ.

upgrade thì po sẽ chuyển sang và tạo ra ma trận,chứ muốn ăn 60$ thì phải điền ma trận

giúp mình với upline!!!!
Phần mình khoanh lại đó, 2 pos mình mua cùng ngày thế nhưng pos 2 mỗi ngày nó lại tính số ngày hưởng lãi gấp đôi pos 1, mình đã gởi mail hỏi nhưng nó chẳng trả lời gì cả!!! Giờ mình phải làm sao? Cảm ơn bạn nha!!

giúp mình với upline!!!!
Phần mình khoanh lại đó, 2 pos mình mua cùng ngày thế nhưng pos 2 mỗi ngày nó lại tính số ngày hưởng lãi gấp đôi pos 1, mình đã gởi mail hỏi nhưng nó chẳng trả lời gì cả!!! Giờ mình phải làm sao? Cảm ơn bạn nha!!
càng sướng chứ sao nửa :D

giúp mình với upline!!!!

Cứ đợi đi bạn,gửi ticket thì phải đợi khoảng mấy ngày,có khi hơn 1 tuần mới thấy rep
Mà lỗi này không phải của mình nên không có gì phải lo
Tuy lãi gấp đôi nhưng số ngày còn lại cũng giảm gấp đôi,như nhau mà:D

càng sướng chứ sao nửa :D
sao lại sướng bạn, nó nhảy ngày acti gấp đôi nhưng nó đâu chia lãi gấp đôi, số $ nhận hiện ra là 5.2$ nhưng thực tế chỉ nhận được 2.6$ sao lại sướng.

sao lại sướng bạn, nó nhảy ngày acti gấp đôi nhưng nó đâu chia lãi gấp đôi, số $ nhận hiện ra là 5.2$ nhưng thực tế chỉ nhận được 2.6$ sao lại sướng.

Thấy 5.2$ là gấp đôi mà??

tức là nó hiện là 5.2$ nhưng thực nhận chỉ là 2.6$ thế nên mới phản ánh chứ nếu nhận đúng 5.2$ thì nói làm gì!!!

Đợi hoài không thấy rs, để tiền đóng băng buồn ơi là buồn

me too:)),chịu khó đợi vậy:(

---------- Post added at 09:50 PM ---------- Previous post was at 09:49 PM ----------

tức là nó hiện là 5.2$ nhưng thực nhận chỉ là 2.6$ thế nên mới phản ánh chứ nếu nhận đúng 5.2$ thì nói làm gì!!!

uhm,thế bác cứ đợi xem JBP nó rep ntn,có 1 lần mình cũng bị thế này gửi ticket là ok thôi

---------- Post added at 11:34 PM ---------- Previous post was at 09:50 PM ----------

Tổng số position JSS Tripler Restart convert sang JSS : 84 position
Tổng số ma trận JSS sẽ nhận được : 28
Số ma trận đã nhận : 28
Tổng số position: 280
Thu nhập hàng ngày : 56$
2012-03-13 12:58:03 None Daily Earnings for Active Positions $ 56.00

Đợi hoài không thấy rs, để tiền đóng băng buồn ơi là buồn

ngồi đấy mà hóng RS đi nhá , sao mọi người cứ chơi cái tư tưởng là ngồi đấy sung nó rụng đi nhỉ ? cơ hội là của mình , tiền là của mình cơ mà , vừa Đ vừa run như thế này nói làm éo gì cơ chứ

bác này càng ngày càng khủng nhỉ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,635
Latest member
HQcredits8

Most viewed of week