Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
chơi 2 hệ ntn thì được j hả bác ? sao ko chơi tập trung 1 cái cho gọn nhỉ

Ví dụ bác max 800$/ngày thì chỉ rút được từng đấy trong khi muốn đầu tư nữa thì chuyển sang bên Ad để thu 800$ nữa, đại gia đổ tiền vào nó khác dân thường bác ơi
Mình còn đống Panel cũ từ ngày xưa nên dep 1 ít bên Ad system để điền thoai không thì tập trung media cho gọn
ơ thế là max một hệ chỉ được 800$ thôi ah bác?
Tùy từng thời điểm hiện tại tài chính ổn định nên giới hạn pay mới là 800$ đó bác, nói vậy chứ 1 ngày rút được 800 thì 1 tuần hơn 4k5$ cmnr. Chưa kể rút max PM thì chuyển sang rút STP 500$ nữa.

Trong này chắc chỉ có mình e chơi solo bên Ad... ôi cô đơn quá đê.

bác nào nhớ link quy định bao nhiêu packs thì phải xem bao nhiêu website thì mới đc getpaid ko vậy, cho e xin link hoặc hình đi :oops:

Ví dụ bác max 800$/ngày thì chỉ rút được từng đấy trong khi muốn đầu tư nữa thì chuyển sang bên Ad để thu 800$ nữa, đại gia đổ tiền vào nó khác dân thường bác ơi
Mình còn đống Panel cũ từ ngày xưa nên dep 1 ít bên Ad system để điền thoai không thì tập trung media cho gọn

Tùy từng thời điểm hiện tại tài chính ổn định nên giới hạn pay mới là 800$ đó bác, nói vậy chứ 1 ngày rút được 800 thì 1 tuần hơn 4k5$ cmnr. Chưa kể rút max PM thì chuyển sang rút STP 500$ nữa.
à, ý các bác nói max rút, e lại nghĩ max dep
:eek::eek::eek::eek::eek::eek::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::oops::oops::oops::oops::oops:

bác nào nhớ link quy định bao nhiêu packs thì phải xem bao nhiêu website thì mới đc getpaid ko vậy, cho e xin link hoặc hình đi :oops:

Hô hô, nếu 6% kéo dài đủ 3 tháng là quá ngon rầu

The News Today is... things are Going GREAT!!!

We started July off with a bang, and Members are continuing
to respond by taking ACX to new heights. That's awesome
because Members are really starting to understand the
magnitude of just exactly what the ACX Pay System can do
for them. It's great to see this!

No Change in Variable Rate Anytime Soon

The ACX System has paid 6% a day (36% a week) for almost
two months, and it will continue at this rate for as long as the
Sales Revenue increases each week over the last. Every
indication is that an adjustment is still a long way off. Great
Work Everyone!!!

Last edited:
Đệt. Đã miss đợt pay buổi sáng. Hóng tối vậy :oops:

ê Ngủ Với Trai . ta lấy acc cũ ngày xưa ra chơi đc ko?
á đù mi là con nào :eek: chơi acc mới đi. acc cũ mà có $ thì pm con tuần lộc hỏi xem nó gỡ băng kiểu gì :oops:

Mẹ ơi... ngày xưa cũng có acc mà ko nhớ làm sao ta :3

Pay từ 5h mà vẫn miss :p

nó pay theo thứ tự mà, ưu tiên ai rút trước, những người tối qua rút thì sẽ dc pay sáng thôi, pay đủ số lượng thì thôi, hôm nào ít người rút tối thì nó sẽ pay cả đợt rút buổi sáng, dạo này nhiều người bay qua ACX nên thế đấy, mình cũng miss sáng nay, dự là mai mốt pay chậm nữa nhưng về đủ là ok rồi.

làm sao biết là miss nhỉ, 5h là chuẩn quá rồi còn gì
Giờ này chưa về thì đoán là miss thui bác hjhj. Nhưng nói chug từ từ sẽ về

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097