Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Hóng tiếp, chờ em nó live ổn định lại, dù sao add fund có $10 cũng chả sợ:rolleyes:
Sao bác cứ nhắc đi nhắc lại việc dep 10$ làm lốn cài gì nhỉ, có biết mình đang ngồi trên lửa không :D

Sao bác cứ nhắc đi nhắc lại việc dep 10$ làm lốn cài gì nhỉ, có biết mình đang ngồi trên lửa không :D

Đại gia dấu hàng hả dep nhiêu khai thật đi

e thật sự ngưỡng mộ mấy bác trader. nhìn mấy cái cột giá đó khiến e buồn ngủ chết đi được. Đúng là ko có đam mê thì ko chơi được game của người khác :rolleyes::rolleyes:

e thật sự ngưỡng mộ mấy bác trader. nhìn mấy cái cột giá đó khiến e buồn ngủ chết đi được. Đúng là ko có đam mê thì ko chơi được game của người khác :rolleyes::rolleyes:

qua chơi bitcoin đi đỡ buồn ngủ hơn
. Cụ thể hiện tại là lite coin ôm đi >>> ôm càng nhiều càng tốt giá hiện tại 4.6$ dự là 1 tháng nữa sell ko dưới 8$ đâu

Đâu có phải game đâu bác @@. Mình không nhiều vốn lắm và không có nhiều mối quan hệ nên chú tâm làm. Chứ buôn bán bên ngoài lãi hơn nhiều. Mình có bà chị làm ngân hàng đc 7, 8 năm rồi nhưng giờ bỏ để làm cửa hàng bán quần áo

bitcoin với trade forex là như nhau mà bác. cũng là mua bán chênh lệch tỉ giá đồng tiền thoai. đều làm e buồn ngủ :rolleyes:

khác nhau nhiều lắm nó chỉ giống mỗi khoản mua - bán ăn chênh lệch thôi

bitcoin với trade forex là như nhau mà bác. cũng là mua bán chênh lệch tỉ giá đồng tiền thoai. đều làm e buồn ngủ :rolleyes:
Mình đang định để đồng nào dư mua bitcoin để sau cho con đi học đây :)

Mình đang định để đồng nào dư mua bitcoin để sau cho con đi học đây :)

năm tới sẽ có 1 cơn bão cấp 12 quét ngang qua bitcoin
tính ra h mua vẫn còn rẻ chán

Đâu có phải game đâu bác @@. Mình không nhiều vốn lắm và không có nhiều mối quan hệ nên chú tâm làm. Chứ buôn bán bên ngoài lãi hơn nhiều. Mình có bà chị làm ngân hàng đc 7, 8 năm rồi nhưng giờ bỏ để làm cửa hàng bán quần áo
ah` cái đó là quan niệm về công việc của e đó mà. e xem công việc như 1 cái game lớn để chơi. mà đã chơi mà ko có hứng thì ko chơi. Hồi trước đi làm được 1 năm bỏ việc để kiếm tìm niềm đam mê.
các bác thấy khác chứ dân kinh tế nhìn vào thì bitcoin/usd nó nằm trong quy luật cung cầu của 1 cặp tiền tệ thoai.sự lên xuống của đồng tiền 1 phần dựa vào lòng tham và nỗi sợ hãi. Lâu lâu hacker làm 1 phát dân chúng sợ nó lại sụt giá
chơi forex còn có các biểu đồ giá và các công cụ để dự đoán. :oops:
Sẵn cho e hỏi cái phân tích" Đợt Bão Lớn" là gì zợ? tin này có vẻ hot :eek:

năm tới sẽ có 1 cơn bão cấp 12 quét ngang qua bitcoin
tính ra h mua vẫn còn rẻ chán
Hôm trước mình xem qua thì thấy nên mua bitoin về lâu dài. Chỉ tiếc không co tk btc-e, hụt mất litecoin từ giá 3.7 :D
Mấy cái coin cũng có biểu đồ mà bác

ah` cái đó là quan niệm về công việc của e đó mà. e xem công việc như 1 cái game lớn để chơi. mà đã chơi mà ko có hứng thì ko chơi. Hồi trước đi làm được 1 năm bỏ việc để kiếm tìm niềm đam mê.
các bác thấy khác chứ dân kinh tế nhìn vào thì bitcoin/usd nó nằm trong quy luật cung cầu của 1 cặp tiền tệ thoai.sự lên xuống của đồng tiền 1 phần dựa vào lòng tham và nỗi sợ hãi. Lâu lâu hacker làm 1 phát dân chúng sợ nó lại sụt giá
chơi forex còn có các biểu đồ giá và các công cụ để dự đoán. :oops:
Sẵn cho e hỏi cái phân tích" Đợt Bão Lớn" là gì zợ? tin này có vẻ hot :eek:

bitcoin sang giai đoạn 3 sau khi đạt mốc 15.750.000 coin

dạo này acx hot thật ngày nào trên face cũng thấy tuyển ref

hot giề đang chờ tin của nó lòi mắt ra này. :D
em thấy ai cũng tuyển ref chắc tại topic hot quá nên giờ tuyển ref khí thế như lúc mà boss vs wtf ra cũng khí thế lắm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,657
Latest member
olee777vn

Most viewed of week

Most discussed of week