Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.

Tình hình là từ hồi JBP nó ngáp ngoải, mình bỏ luôn, giờ thấy anh em xôm tụ thế này ko biết nên chiến nó nữa ko? Nếu có chiến thì có nên làm luôn một mẻ tầm 50k$ nhét vào ko nhỉ.

Có vẻ lượng men tăng nên lượng rút cũng tăng và pay ko nhanh như đợt đầu nữa nhỉ. Trưa qua có mấy lệnh mà châc trưa nay mí về

Hi vọng mọi thứ sẽ cân bằng lại vào tuần tới

@mmo1991 bác xem có ai ko kết nối đc help desk ko bác? sao em mở ticket từ 1 tuần trước, giờ có reply của staff mà mở lên thì nó ko hiện j hết vậy
ko có phần my ticket, phần check status thì ghi #ticket vào cũng chả có j @@

@mmo1991 bác xem có ai ko kết nối đc help desk ko bác? sao em mở ticket từ 1 tuần trước, giờ có reply của staff mà mở lên thì nó ko hiện j hết vậy

Phần support này toàn bộ sẽ bị xóa và ko hỗ trợ qua đây nữa roài... đã có email thông báo ^_^

Bác reply luôn qua email cũng được không cần phải vào ticket đâu

Nếu ticket cũ xong r thì thôi mở ticket mới bác, miễn là không mở nhiều ticket mới 1 lúc là ok
mở ticket mới thì nó bảo reached maximum tickets, mà bọn nó vừa reply xong cái ticket cũ rồi, còn j mà maximum.
vào check status cũng ko xong @@

Chào buổi sáng các bác, tí nữa là có hàng về roài, tối qua cũng có nhiều member được pay lệnh pending còn lâu hơn cả mình nên chúng ta chưa đến lượt

Vậy thì có thể hiểu là do đợt bảo trì vừa rồi nên có quá nhiều lệnh pending >>> dẫn tới nó ưu tiên pay theo gold - silver - mem và theo số ID.

mở ticket mới thì nó bảo reached maximum tickets, mà bọn nó vừa reply xong cái ticket cũ rồi, còn j mà maximum.
vào check status cũng ko xong @@
Vãi bác mở bao nhiêu cái ticket r mà h báo max luôn thế:confused::confused:
Thế thôi cứ reply vào ticket cũ vậy

Vậy thì có thể hiểu là do đợt bảo trì vừa rồi nên có quá nhiều lệnh pending >>> dẫn tới nó ưu tiên pay theo gold - silver - mem và theo số ID.
E vừa check support new thấy đợt 2 vừa pay sáng sớm nay roài, không biết tí nữa có đợt 3 không đây

Vãi bác mở bao nhiêu cái ticket r mà h báo max luôn thế:confused::confused:
Thế thôi cứ reply vào ticket cũ vậy
thì đợt trc cái withdrawal rewards ấy, mỗi cái post 1 ticket, nó xác nhận xong nó closed ticket cũ hết rồi, giờ tạo cái mới thì ko đc =))

Second Batch of Requested Withdrawals Just Paid - July 28, 2015
Đợt 1 ngày 28 của mình chắc là đợt 3 của system ^_^

E vừa check support new thấy đợt 2 vừa pay sáng sớm nay roài, không biết tí nữa có đợt 3 không đây

mới check PM đợt rút sáng qua đã pay nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week