Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
tớ vẫn còn kẹt 700 chưa rút kịp, kể nó cứ cố định 4% là hợp lý, chứ 8% chát quá :)

uh, duy trì 4% cũng có thể chấp nhận được. Nói chung, cứ fee cao là anh em ta đình công không rút là tự nó sẽ giảm xuống thôi mà :D

Chật vật mãi mới lên được 300 po:(
Tổng số position JSS Tripler Restart convert sang JSS : 84 position
Tổng số ma trận JSS sẽ nhận được : 28
Số ma trận đã nhận : 28
Tổng số position: 300
Thu nhập hàng ngày : 60$
2012-03-21 12:56:09 None Daily Earnings for Active Positions $ 60.00

chật vật mãi mới lên được 300 po:(
tổng số position jss tripler restart convert sang jss : 84 position
tổng số ma trận jss sẽ nhận được : 28
số ma trận đã nhận : 28
tổng số position: 300
thu nhập hàng ngày : 60$
2012-03-21 12:56:09 none daily earnings for active positions $ 60.00
'+_+ 300p !

Chật vật mãi mới lên được 300 po:(
Tổng số position JSS Tripler Restart convert sang JSS : 84 position
Tổng số ma trận JSS sẽ nhận được : 28
Số ma trận đã nhận : 28
Tổng số position: 300
Thu nhập hàng ngày : 60$
2012-03-21 12:56:09 None Daily Earnings for Active Positions $ 60.00
daily 60 $ cả thang 1800,vượt cả lương bình quân việtcombank-nơi có bình quân lương cao nhất khối ngân hàng:binhsua75:

---------- Post added at 12:02 AM ---------- Previous post was at 12:00 AM ----------

bác sinh năm 91,còn chưa tốt nghiệp đại học:binhsua75:

daily 60 $ cả thang 1800,vượt cả lương bình quân việtcombank-nơi có bình quân lương cao nhất khối ngân hàng:binhsua75:

---------- Post added at 12:02 AM ---------- Previous post was at 12:00 AM ----------

Thu nhập là vậy chứ tính ra lãi thì được có hơn 500$/tháng:D

$60 là cả vốn lẫn lãi đấy. Lãi chỉ vào cỡ 1/4~1/6 thôi.

Ai rút tiền về LR thì rút vào buổi sáng nhé,rút buổi tối toàn bị daily limit.

---------- Post added at 07:48 AM ---------- Previous post was at 07:47 AM ----------

$60 là cả vốn lẫn lãi đấy. Lãi chỉ vào cỡ 1/4~1/6 thôi.

Tổng lãi thì=1/2 vốn
Thu lãi hàng ngày=20$,thu vốn 40$

Bạn ơi mình thấy bạn có 2 topic tuyển ref JSS, mà mỗi người thì chỉ nên có 1 topic tuyển ref cùng 1 site thôi >.< vậy nên bạn chọn 1 trong 2 topic giữ lại, topic còn lại mình sẽ move vào thùng rác nhé. :) Topic này hơn 100p move cũng k nỡ ^^

Topic thứ 2: http://mmo4me.com/showthread.php?49...Kiem-tien-voi-chuong-trinh-dau-tu-JSS-Tripler

GIẾT!! GIẾT ÔNG AH.
Không nể nang gì hết, phải bắt đi cửa sau chớ, pm mod 1 ngày profit đi =)) :$

Bạn ơi mình thấy bạn có 2 topic tuyển ref JSS, mà mỗi người thì chỉ nên có 1 topic tuyển ref cùng 1 site thôi >.< vậy nên bạn chọn 1 trong 2 topic giữ lại, topic còn lại mình sẽ move vào thùng rác nhé. :) Topic này hơn 100p move cũng k nỡ ^^

Topic thứ 2: http://mmo4me.com/showthread.php?49...Kiem-tien-voi-chuong-trinh-dau-tu-JSS-Tripler

Nếu vậy thì lập thêm box mới làm gì hả bác?
Box đó cho phép tuyển ref mà

Last edited by a moderator:
Nếu vậy thì lập thêm box mới làm gì hả bác?
Box đó cho phép tuyển ref mà

Thì lập box mới là đểlaajap topic tuyển ref ở đó mà :) Đã có box đó rồi thì còn post vào box Other làm gì nữa :) Chống tình trạnh spam bạn ạ :)

Tiền hum kia của em là gần 15$ hum qua xuống -0.2 hum nay tiền lên =0 vãi trưởng :|

Thì lập box mới là đểlaajap topic tuyển ref ở đó mà :) Đã có box đó rồi thì còn post vào box Other làm gì nữa :) Chống tình trạnh spam bạn ạ :)

Bác định nghĩa spam là thế nào?
Trong khi topic mình viết đầy đủ và chi tiết.
Bác thử rà soát lại xem ai mới là người spam:)
Chắc không phải mình đâu ;)
Nếu nói như bác thì có box other r còn mở thêm box kia làm gì?
Mình nghĩ ref cho ai là quyền lựa chọn của người đó,chứ đâu có câu kéo gì đâu,còn mình muốn kiếm ref thì tất nhiên cũng phải quảng cáo rộng 1 chủt chứ

---------- Post added at 06:00 PM ---------- Previous post was at 05:57 PM ----------

Tiền hum kia của em là gần 15$ hum qua xuống -0.2 hum nay tiền lên =0 vãi trưởng :|

admin trừ 10$ free cho lúc đầu bạn nhé

Bác định nghĩa spam là thế nào?
Trong khi topic mình viết đầy đủ và chi tiết.
Bác thử rà soát lại xem ai mới là người spam:)
Chắc không phải mình đâu ;)
Nếu nói như bác thì có box other r còn mở thêm box kia làm gì?
Mình nghĩ ref cho ai là quyền lựa chọn của người đó,chứ đâu có câu kéo gì đâu,còn mình muốn kiếm ref thì tất nhiên cũng phải quảng cáo rộng 1 chủt chứ

Mở thêm topic kia là để mọi người chơi Invest những site như Adaily với JSS vào đấy lập topic hd cũng như tuyển ref, vì vậy nên những bạn có 2 topic thì chỉ nên move 1 topic, giữ lại 1 topic :) vì topic này hơn 100p nên mình mới hỏi ý kiến bạn là bạn muốn giữ topic nào :) ok? Nếu k thì mình sẽ move topic bên box Invest vào thùng rác, và sẽ move topic này vào box Invest, được chứ? :)

Mở thêm topic kia là để mọi người chơi Invest những site như Adaily với JSS vào đấy lập topic hd cũng như tuyển ref, vì vậy nên những bạn có 2 topic thì chỉ nên move 1 topic, giữ lại 1 topic :) vì topic này hơn 100p nên mình mới hỏi ý kiến bạn là bạn muốn giữ topic nào :) ok? Nếu k thì mình sẽ move topic bên box Invest vào thùng rác, và sẽ move topic này vào box Invest, được chứ? :)

Bác nói như vậy thì chẳng khác nào bảo mình có 2 cánh tay,h chỉ được giữ lại 1 cái
Cạnh tranh là phải công bằng,nên để ref tự lựa chọn upline cho mình!
Giả sử h có 1 newbie vào box kia trước,không thấy topic của mình,thế có phải tự nhiên bạn đó và mình đều bị thiệt không?
Mình chỉ nói vậy thôi,chứ cách giải quyết của bác mình thấy không hợp lý,nếu bác quyết định move thì move topic bên kia của mình,cứ để nguyên topic này

Last edited by a moderator:
Bác nói như vậy thì chẳng khác nào bảo mình có 2 cánh tay,h chỉ được giữ lại 1 cái
Cạnh tranh là phải công bằng,nên để ref tự lựa chọn upline cho mình!
Giả sử h có 1 newbie vào box kia trước,không thấy topic của mình,thế có phải tự nhiên bạn đó và mình đều bị thiệt không?
Mình chỉ nói vậy thôi,chứ cách giải quyết của bác mình thấy không hợp lý,nếu bác quyết định move thì move topic bên kia của mình,cứ để nguyên topic này

Move rồi thì vẫn giữ lại đường link mà bạn :) Sắp tới thì mình sẽ dọn box, và ai cũng chỉ được giữ 1 topic chứ k riêng gì bạn. Thì mình nói bạn k hiểu à :) Mình sẽ move topic kia vào thùng rác, move topic này qua box Invest, và đường link topic của bạn trong box Other vẫn sẽ còn. Nếu newbie vào thì vào box Invest rồi, chứ qua box Other làm gì nữa bạn :) Nếu k thì bạn để đường link topic ở đâu #1 đấy. Khi mình move thì đường link của bạn ở box Other vẫn còn mà lo gì :)

Move rồi thì vẫn giữ lại đường link mà bạn :) Sắp tới thì mình sẽ dọn box, và ai cũng chỉ được giữ 1 topic chứ k riêng gì bạn. Thì mình nói bạn k hiểu à :) Mình sẽ move topic kia vào thùng rác, move topic này qua box Invest, và đường link topic của bạn trong box Other vẫn sẽ còn. Nếu newbie vào thì vào box Invest rồi, chứ qua box Other làm gì nữa bạn :) Nếu k thì bạn để đường link topic ở đâu #1 đấy. Khi mình move thì đường link của bạn ở box Other vẫn còn mà lo gì :)

Không thì bác cứ để nguyên topic này ở đây cũng được,gắn bó với box này lâu r h cũng ko muốn chuyển:))

Không thì bác cứ để nguyên topic này ở đây cũng được,gắn bó với box này lâu r h cũng ko muốn chuyển:))

Chỉ là mình sợ mai mốt thằng Boom vào nó bảo là sai box thui ;)) tại có topic invest rùi ấy ;)) sắp tới move đồng loạt mà :) nên mình mới hỏi ý kiến của cậu :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week