Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
cái này khi mình đầu tư vào thì mỗi ngày có phải làm gì ko bạn , hay là chỉ cần mua position rồi để đó nhận lãi, đang tìm hiểu thằng này xíu ^^

cái này khi mình đầu tư vào thì mỗi ngày có phải làm gì ko bạn , hay là chỉ cần mua position rồi để đó nhận lãi, đang tìm hiểu thằng này xíu ^^

tất nhiên là bác không phải làm gì:D
Kể cả bác không login 30 ngày thì lãi vẫn tính đều
Có gì pm qua yh của mình nhé

Hix, cũng chưa có nhiều tiền đầu tư nên đang cân nhắc giữa mấy chương trình khác nhau, uinvest rùi thì ginvest gì gì đó với cái này, để tham khảo thêm thông tin xem thế nào, có gì sẽ pm bạn nhờ hướng dẫn nhá ^^

Hix, cũng chưa có nhiều tiền đầu tư nên đang cân nhắc giữa mấy chương trình khác nhau, uinvest rùi thì ginvest gì gì đó với cái này, để tham khảo thêm thông tin xem thế nào, có gì sẽ pm bạn nhờ hướng dẫn nhá ^^

Nói chung JSS thì phải chiến lâu dài mới có kết quả,nếu bác nghiêm túc với JSS thì đây là mỏ vàng!

Mình đã ref dưới link của bác đấy. Chẳng hiểu sao bác lại check 0 thấy mình nữa.

Mình đã ref dưới link của bác đấy. Chẳng hiểu sao bác lại check 0 thấy mình nữa.
uhm,đúng là mình không thấy thật,bình thường reg xong là mình sẽ có mail báo về
Rõ ràng từ hôm qua đến bây h mình vẫn thấy có ng reg dưới link mình,không hiểu sao lại bị miss 1 số bạn...

uhm,đúng là mình không thấy thật,bình thường reg xong là mình sẽ có mail báo về
Rõ ràng từ hôm qua đến bây h mình vẫn thấy có ng reg dưới link mình,không hiểu sao lại bị miss 1 số bạn...
Uh, lúc ref mình thấy trong link có chữ mmo gì đó của bác. Chắc nó bị lỗi!

Chẹp, nếu nhìn vài daily earning hiện tại thì cứ 2 ngày là bạn rút đc 1 lần ???? @.@

Chẹp, nếu nhìn vài daily earning hiện tại thì cứ 2 ngày là bạn rút đc 1 lần ???? @.@
chuẩn,vừa rút 40$,mai sẽ có proof

---------- Post added at 11:47 PM ---------- Previous post was at 11:40 PM ----------

giờ mình có 10$ mua đc có 1 position bạn ah, vậy chơi có bị lâu ko ?
1 position thì mỗi ngày hưởng 0.2$
Nếu sau này bác có vốn và muốn chơi site này lâu dài thì có thể mua position ngay từ bây giờ để tìm hiểu về JSS Tripler

chuẩn,vừa rút 40$,mai sẽ có proof

Cậu mua bao nhiêu positions rồi sao lãi nhanh và rút liên tục thế

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,654
174,943
Latest member
nha1uyen96

Most viewed of week