Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
sáng hôm qua còn chưa thấy na`h
Nhầm, hôm kia hihi

Gì kỳ vậy a truy cập ko đc bên kia cũng ko truy cập ko đc...
giống tôi rồi, xài FPT tự dưng tối hqua bắt đầu k vào đc, giờ phải vào = 3G
rút $ vẫn báo limit k cho rút :mad::mad:

Bác nào có lệnh gần or 48h r thì đợi nốt đợt pay tối nay xem sao đã nhé, đừng cancel vội
giống tôi rồi, xài FPT tự dưng tối hqua bắt đầu k vào đc, giờ phải vào = 3G
rút $ vẫn báo limit k cho rút :mad::mad:
Đợi đợt pay tối xong r rút là ok bác, PM vẫn chưa hoàn hảo 100% nên pay chậm

Bác nào có lệnh gần or 48h r thì đợi nốt đợt pay tối nay xem sao đã nhé, đừng cancel vội

Đợi đợt pay tối xong r rút là ok bác, PM vẫn chưa hoàn hảo 100% nên pay chậm
tối nay chắc tầm 2h~4h sáng đó bác, mấy ngày rồi delay tới tận lúc đấy chứ ko còn 10h~12h đêm như mọi lần

tối nay chắc tầm 2h~4h sáng đó bác, mấy ngày rồi delay tới tận lúc đấy chứ ko còn 10h~12h đêm như mọi lần
Có hôm vẫn pay tối mà bác h pay thất thường nên có lệnh thì chúng ta cứ đợi thui, bên IT vẫn đang làm việc để thay đổi một số thứ cho bắt kịp vs sự phát triển của site

VN mình ào vào site nào là sai đó phải update vãi nồi
chắc cũng có 1 cơ số người cheat tạo nhiều acc gây ảnh hưởng đến site, mặc dù không làm được gì nhưng vẫn cố cheat, vãi VN :D

Hiện tại thì bên ACX vẫn thông báo là Paid cho member 2 batches mỗi ngày
Nghĩa là 1 ngày sẽ được pay hai lần, 1 lần vào tầm 4h sáng theo giờ Việt nam, 1 lần 12h trưa theo giờ Việt Nam
Và do đó :
- Lúc sáng nay mình được Pay sau khi pending 40h
- Lúc 12h trưa nay đã pay cho những người pending trên 40h
Còn các bạn bị miss pay lúc trưa thì phải chờ đến lượt pay tiếp theo vào 4h sáng mai nhé

Có 1 mẹo để có thể tiền về nhanh là các bạn chờ tới lúc họ pay tiền là tầm 4h sáng
Lúc đó các bạn đặt lệnh luôn, như vậy thì lần pay tiếp theo của các bạn sẽ gối đầu vào 24h , tức tầm 4h sáng hôm sau
Còn các bạn đặt lệnh sau 5h sáng thì dễ bị miss cái lần pay vào 4h sáng ngày hôm sau đó lắm

Có 1 mẹo để có thể tiền về nhanh là các bạn chờ tới lúc họ pay tiền là tầm 4h sáng
Lúc đó các bạn đặt lệnh luôn, như vậy thì lần pay tiếp theo của các bạn sẽ gối đầu vào 24h , tức tầm 4h sáng hôm sau
Còn các bạn đặt lệnh sau 5h sáng thì dễ bị miss cái lần pay vào 4h sáng ngày hôm sau đó lắm
Miss hay ko miss gì miễn sao tiền về là oki rồi ^_^

$ ngày nào with hết ngày đó, 4h sáng đã reset để click ads đâu mà có $ để with :D

Hiện tại thì bên ACX vẫn thông báo là Paid cho member 2 batches mỗi ngày
Nghĩa là 1 ngày sẽ được pay hai lần, 1 lần vào tầm 4h sáng theo giờ Việt nam, 1 lần 12h trưa theo giờ Việt Nam
Và do đó :
- Lúc sáng nay mình được Pay sau khi pending 40h
- Lúc 12h trưa nay đã pay cho những người pending trên 40h
Còn các bạn bị miss pay lúc trưa thì phải chờ đến lượt pay tiếp theo vào 4h sáng mai nhé
Đến h thì e cũng không biết tối hay đêm pay nữa mong là tối cho sớm :D, 1 ngày vẫn đủ 2 lần pay nhưng kiểu vẫn đang fix lỗi nên có người rút sau mà lại được pay trước thế mới đau
Online vào yahoo nha e ^_^
E tầm 12h30 mới onl được sẽ rb cho a sau, h đang không ở nhà

Đến h thì e cũng không biết tối hay đêm pay nữa mong là tối cho sớm :D, 1 ngày vẫn đủ 2 lần pay nhưng kiểu vẫn đang fix lỗi nên có người rút sau mà lại được pay trước thế mới đau

E tầm 12h30 mới onl được sẽ rb cho a sau, h đang không ở nhà
12h30 sáng ah :eek:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786