Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
mấy cậu khác thì ngày trước hết hạn ngày sau nó báo , tớ hơn cả tuần nó mới báo đó cậu
Chúc mừng bác:rolleyes::rolleyes:

Rank Alexa đã thăng 8k3, trong 1 tuần từ 8k9 lên 8k3, thật không thể tin được :eek::eek::eek:

Có ai đc paid đêm qua ko hay tối paid rồi đêm ko paid nữa à

pending hơn 3 ngày, cancel request lại thì ăn limit, sao số mình đen thế :confused:

pending hơn 3 ngày, cancel request lại thì ăn limit, sao số mình đen thế :confused:

Nếu bác cancel thì cancel từ tối qua chứ h mới cancel @@
Sao bác không chờ đợt pay sáng xong thì tính tiếp, nếu chưa được pay thì cancel r rút lại, tầm này bác cancel thì nửa nạc nửa mỡ quá

Nếu bác cancel thì cancel từ tối qua chứ h mới cancel @@
Sao bác không chờ đợt pay sáng xong thì tính tiếp, nếu chưa được pay thì cancel r rút lại, tầm này bác cancel thì nửa nạc nửa mỡ quá
định cancel rút lại để sáng mai về đó mà, ai ngờ ăn limit, thôi kệ từ từ cũng về, lát canh rút vậy.

định cancel rút lại để sáng mai về đó mà, ai ngờ ăn limit, thôi kệ từ từ cũng về, lát canh rút vậy.
Nếu ok thì tối bác sẽ nhận được luôn r ngày pay 2 đợt mà không cần phải đợi đến sáng mai, nhưng ý mình là đợi nó pay sáng xong r hãy quyết định

bác chịu khó dậy sớm tí, tầm 5h5 ấy, cancel rồi rút ngay lúc đó là đảm bảo tiền về đợt tối hôm ấy ngay :D
e vừa rút cũng bị limit chắc tầm 11h vào lại thôi
mấy hôm nay ngủ trễ nên thức ko nổi, lát pay xong có gì tag mình vô nha mấy bác, thanks.

Hóng sáng nay thôi, 1 ngày pay 2 đợt thì hôm qua sáng 1 đợt tối 1 đợt r bác

theo lịch paid của nó thì ngày 31 chỉ paid 1 đợt (nhiều khả năng là đnag fix lỗi) và 1 đợt là ngày 1/8 dự là đợt 2 sẽ vào tầm 10 - 12h như lúc trước

các bác ơi cho em hỏi, trong , trong mục panel của e nó thế này là sao ạ " CURRENT PAYOUT PER COMPLETED PANEL : 30 ", bên cột phải ghi là 30, e đang k hiểu?

các bác ơi cho em hỏi, trong , trong mục panel của e nó thế này là sao ạ " CURRENT PAYOUT PER COMPLETED PANEL : 30 ", bên cột phải ghi là 30, e đang k hiểu?
cái tên nói lên tất cả rồi đó cậu. CURRENT PAYOUT PER COMPLETED PANEL : 30 có nghĩa là thanh toán hiện tại cho mỗi panel hoàn thành là 30$.

cái tên nói lên tất cả rồi đó cậu. CURRENT PAYOUT PER COMPLETED PANEL : 30 có nghĩa là thanh toán hiện tại cho mỗi panel hoàn thành là 30$.
thế nó nói thế này là sao thế cậu?

Attachments

66 KB · Views: 48
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,239
Latest member