Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
nhưng e còn 1 lệnh mới to tiền muốn đặt lệnh pay ngay ạ :(
đang pay đấy, hàng về

The amount of 28.03 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U5301307->U6719365. Memo: API Payment. Ad Click Xpress Withdraw 440xxxx-43301.. Date: 17:24 03.08.15. Batch: 96798825.

Chả thấy j

nó đang pay lệnh request từ trưa qua tới tối qua nha, còn lệnh từ sáng nay thì chắc sáng mai thôi hoặc tí có đợt pay tiếp thì tốt

@thanhQuang11 bác cứ tán em @thuhanguyen còn em trong avatar bác share lại em. Em inbox cho bác cặp giò như trong ảnh.
y za nhỏ trong avata giờ thành e gái rùi bác ợ :oops:
mà e gái em ko thể giao mà ko có kiểm duyệt được :oops:
bác chịu khó để cho a e kiểm tra phát có giang mại lậu lẹo gì ko đã rùi mới bàn tiếp được :D:D ( check hàng là có tụt quần nhé )

@thanhQuang11 hôm rồi nói phải chịu trách nhiệm với 2 đứa con, rồi bước qua xác ông. @thuhanguyen em phải cẩn thận đó, đừng có mà tin ông này. Em thấy nguy hiểm chưa :mad:. Có anh là phong độ mà còn chung tình nữa. :D, ngoan nhất topic này là anh đó.
Anh number one đẹp trai dễ thương :rolleyes:
Và con tim rất chung tình ;)

@all: klq nhưng ai nhận được mail cherryrace reply hộ phát. Có khả năng nó live lại không.

@thanhQuang11 hôm rồi nói phải chịu trách nhiệm với 2 đứa con, rồi bước qua xác ông. @thuhanguyen em phải cẩn thận đó, đừng có mà tin ông này. Em thấy nguy hiểm chưa :mad:. Có anh là phong độ mà còn chung tình nữa. :D, ngoan nhất topic này là anh đó.

@all: klq nhưng ai nhận được mail cherryrace reply hộ phát. Có khả năng nó live lại không.

đọc rùi dịch là tự hiểu cái thằng cherry đang muốn cái gì thui, còn ko nữa thì vào .co rồi kick vào cái phần news ở trên cùng là tự hiểu à :D

Payment received: lelenQA
The amount of 12.29 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U5301307->U5659666. Memo: API Payment. Ad Click Xpress Withdraw 4408806-133871.. Date: 17:46 03.08.15. Batch: 96802425.

ờ ờ có nói sao ta chắc ông nhầm ấy chớ :oops::oops:( im dùm cái đi cha )

tui còn độc cmn thân nhé. tờ rinh từ trên xuống dưới nhé :eek:

lời nói luôn chân cmn thật chưa lừa ai bao vờ :p ( ko lừa con trai nhưng con gái thì thỉnh thoảng :oops::oops:)

ờ mờ hum bữa thấy bác @phtrkha đưa cái hình hun nhỏ nào mà( có cả con rắn bự chà bá lửa nữa :rolleyes:) thế mà độc cmn thân được hay thế :cool:

ờ ờ có nói sao ta chắc ông nhầm ấy chớ :oops::oops:( im dùm cái đi cha )

tui còn độc cmn thân nhé. tờ rinh từ trên xuống dưới nhé :eek:

lời nói luôn chân cmn thật chưa lừa ai bao vờ :p ( ko lừa con trai nhưng con gái thì thỉnh thoảng :oops::oops:)

ờ mờ hum bữa thấy bác @phtrkha đưa cái hình hun nhỏ nào mà( có cả con rắn bự chà bá lửa nữa :rolleyes:) thế mà độc cmn thân được hay thế :cool:
Ủa có hả làm gì có (Đâu đâu rắn gì đâu). Hun em gái tui đó cha, em gái nuôi từ bé. (Thôi chuyện riêng tư inbox nhé, trước mặt em gái @thuhanguyen làm ơn đứng đắn giùm cái)
@pancake94 dịch mà tự hiểu thì 8 làm cái gì. Quan trọng éo phải nội dung của mấy cái mail. Scam rồi nó nói mẹ gì chẳng được.

Ủa có hả làm gì có (Đâu đâu rắn gì đâu). Hun em gái tui đó cha, em gái nuôi từ bé. (Thôi chuyện riêng tư inbox nhé, trước mặt em gái @thuhanguyen làm ơn đứng đắn giùm cái)
@pancake94 dịch mà tự hiểu thì 8 làm cái gì. Quan trọng éo phải nội dung của mấy cái mail. Scam rồi nó nói mẹ gì chẳng được.
Giao kèo vậy đi : nếu có nhỏ nào vào topic nầy thì trong này toàn những anh chuẩn men, độc thân, và ko gay :cool: OK men?

và ko có chọc gậy vào nhau :cool: ( chọc lúc bình thường là được rùi ) :rolleyes:

Lệnh rút tối qua đã về nhé,sáng nay thì chưa
Greetings Pham !

Your Perfect Money withdrawal request for $72.00 has been sent!

Your Member ID: 1619xxx
Payment Processor: Perfect Money ( U1784xxx )
Reference Number: 96798766
Em mới ref cho bác hôm qua..:D..email: [email protected]; 35$; PM: U7634409..
Bác RB em với ạ..:D..cám ơn bác..^^.

hazz! từ hôm qua thấy được hình bé hot gơn xong là mất ăn mất ngủ các bác ợ. chẳng thiết tha gì adx nữa. chỉ thơ thơ thẩn thẩn cả ngày :oops:( mém nữa bị đuổi ra đường ). bác có show proof cũng ko làm động lòng e đâu :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week