Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Tuy không chơi nhưng mình đánh giá acx cao hơn rất nhiều lần so boss. không thể chắc chắn 100% , nhưng acx vẫn an toàn hơn boss. Tiếc là đợt re-launch cách đây mấy tháng mình đã bỏ lỡ.
Có khi thằng admin boss đang gởi gắm ít tiền sang ACX đó bác :D

Sáng ni ham đi off nên bỏ lỡ cơ hội lụm cam rụng trong hôm nay rồi đây... buồn quá

Tuy không chơi nhưng mình đánh giá acx cao hơn rất nhiều lần so boss. không thể chắc chắn 100% , nhưng acx vẫn an toàn hơn boss. Tiếc là đợt re-launch cách đây mấy tháng mình đã bỏ lỡ.
Bác này chơi ngầm nhé... cứ giả vờ ko chơi ACX...

Có khi thằng admin boss đang gởi gắm ít tiền sang ACX đó bác :D
Chuyện này hết sức bình thường, Vì mình biết ít nhất 7 admin của các site revshare, matrix cycler, thậm chí là supporter lifetime của mmg đang dồn tiền chơi Cheklisting nữa là.

Bộ boss đang có vấn đề gì hả mấy bác ? em dep it, nhưng vẫn thấy nó pay đều mỗi ngày mà ?

Về vấn đề tại sao có những lệnh rút tiền bị Pending quá 48 tiếng
Tóm tắt : Do ACX cho phép member tự do rút tiền về cổng mình yêu thích nên trong quá trình đó xảy ra sự chênh lệch giữa các cổng thanh toán và ACX buộc phải tốn thời gian để Exchange tiền tệ từ cổng đang thừa tiền sang cổng đang thiếu và như vậy nên 1 số member bị Pending quá lâu trong khi rút gần như cùng thời điểm với các member khác.
Ví dụ có 20 cùng rút về PM nhưng chỉ đủ $ cho 15 người thì 5 người còn lại sẽ bị Pending lâu hơn, sau đó ACX sẽ tiến hành Exchange Money từ STP sang PM chẳng hạn, và như vậy 5 bạn bị Pending sẽ phải chờ lâu hơn để nhận được tiền.
Trong thời gian tới ACX sẽ cải thiện vấn đề này và làm giảm thời gian chờ.

Daily Withdrawal Update

For some members, Withdrawals are taking longer than 24 - 48 hours. The reason is as we explained a few months ago. The entire ACX System uses four Pay Processors, and some are more popular than others with our Members. Earlier this year we made adjustments that would allow the ACX Management to exchange money from one Pay Processor to another in order to meet the Daily Withdrawal demand.

We are seeing a tremendous amount of activity, and our Members are able to Withdrawal Daily Earnings like never before. To accommodate this demand, we are exercising the option to transfer monies between processors. When we do that, there is always a two to three day delay.

If you are seeing your Withdrawals delayed for longer than 24-48 hours, rest assured that it is only because of the time it takes to request and transfer funds between the ACX Pay Processors before it can be paid into your account.

We sincerely appreciate your understanding and patience. We have an amazing program that offers so much hope and opportunity for change in our lives. We hope waiting a day or two longer won't be too much of a distraction.
Thớt ơi, em rút thử gói Pack thử nhgiệm ra $5 được nè

Sau thớt nói không được nhở

Vẫn cứ Chek với PAC hả Mod :D
Em để dành được $50 rồi, nên chiến PAC or Chek vậy Mod ?

Tin vui:
Theo đánh giá tình tình thời sự 2 năm vừa qua là 2 năm khủng hoảng kinh tế của Nga, sau sự kiện USA đánh tụt giá dầu chạm đáy dưới sự giúp đỡ của các tiểu vương quốc Ả ập, nhưng Nga ngố vẫn đứng vững là vì đa số các site kiếm tiền hot đều xuất phát từ Nga trong 2 năm trở lại đây. Thay mặt nhân dân nước Nga, chúng tôi cảm ơn các người bạn Việt Nam nói riêng và toàn thể money maker global nói chung.

Thằng boss thì không nói vì nó dep 1 lần ăn 6 tháng , còn Thằng acx này hết chu kì 1 tháng lại dep lại thì làm gì có sớm hay muộn

Thớt ơi, em rút thử gói Pack thử nhgiệm ra $5 được nèView attachment 57882
Sau thớt nói không được nhở
Tiền đã về chưa?
Đến lúc ăn block hay pending thì đửng hỏi vì sao nước biển lại mặn :D

Khi nào bị block thì lên topic thông báo nhé bác :D
cái 5$ khuyến mãi bên ad của mình trả lãi xong rồi bây giờ mình dep vào 10$ rồi lấy lãi hằng ngày thành 10$ rồi mình rút ra được chứ bạn?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week