Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
1 cái là đã nhận được, 1 cái là còn nhận được đó bác

ko cái đó thì mình biết rồi. mình thắc mắc là cái thống kê trong MEDIA PACKS ấy TOTAL COMMISSIONS TO DATE 83.25$ ... mà mình thống kê lại thì mới nhận đc có 58.2$ thôi .

có mấy ngày click ads đều mà ko nhận đc lãi

ko cái đó thì mình biết rồi. mình thắc mắc là cái thống kê trong MEDIA PACKS ấy TOTAL COMMISSIONS TO DATE 83.25$ ... mà mình thống kê lại thì mới nhận đc có 58.2$ thôi .

Cái thống kê này tào lao lắm đừng quan tâm

Click ads xong bác có ấn Get Paid Now không thế?

click vào get paid now 2 lần

Vạch mặt tức là kêu người ta làm ref của bạn, bạn trả lại 50% tiền ref thôi thì cũng đủ cho tụi đa cấp !@#$%^. Ghét tụi nó kinh!
Tụi này nó lấy 100% tiền ref nhé! Bọn này là bọn tinh vi... nông dân có bik gì về internet, mmo đâu mà refback ^_^

có chứ ko click sao nhận đc lãi pa
uh thế là ok r ngày nào bác cũng nhận đủ số % và rút tiền thì là chính xác r còn gì?
Còn vụ bác bảo click không được lãi thì chưa có TH nào như vậy nên nếu hôm nào bác gặp tình trạng này thì post ảnh lên để mình xem sao

sao e dung lumia 630 cu click vao get paid now de vqo xem ads la bi log out ra nhi?. mo?. dang di tam bien

Mới sáng dậy đã thấy ăn được 3 Panel roài hô hô đầu tuần vui vẻ, hóng đợt pay sáng nào các thím :D

This E-mail is to inform you that your Media Panel HAS JUST FILLED AND COMPLETED!
Your Panel Number 471340 has paid you a Rebate of $30.00.

This E-mail is to inform you that your Media Panel HAS JUST FILLED AND COMPLETED!
Your Panel Number 503132 has paid you a Rebate of $30.00.

Your Panel Number 511949 has paid you a Rebate of $30.00.

Đây là thông báo có 2panel đã đc chuyển vào chứ chưa nhận đc tiền phải ko nhĩ???

Greetings Minh!

This E-mail is to inform you that the 2 Panel(s) you purchased
have been placed and assigned to your account:

Panel number(s): 677503, 677504
Purchase Date: 2015-08-09 16:17:02

Each time your Panel fills and completes, you receive a Rebate of up to $30!

Tiền Panel này nằm chỗ nào ấy nhĩ??? Ko thấy đâu cả

Đây là thông báo có 2panel đã đc chuyển vào chứ chưa nhận đc tiền phải ko nhĩ???

Greetings Minh!

This E-mail is to inform you that the 2 Panel(s) you purchased
have been placed and assigned to your account:

Panel number(s): 677503, 677504
Purchase Date: 2015-08-09 16:17:02

Each time your Panel fills and completes, you receive a Rebate of up to $30!

Tiền Panel này nằm chỗ nào ấy nhĩ??? Ko thấy đâu cả
Đây là mail thông báo panel đã được tạo ra thui a

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
Sahil786