Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
thế tức là acx chưa có cơ chế shift và site nào có shift là độ an toàn gần như cao đúng ko ạ
Có r e đợt Shift cuối là tháng 2, sau đó thì ngon đến bây h, không site nào có Shift và Panel như ACX đâu e
lệnh hơn 50h bác cancel chưa hay đc pay rồi
Lệnh đấy mình om xem khi nào được pay mà bác, hôm nay chưa thấy pay sáng

Có r e đợt Shift cuối là tháng 2, sau đó thì ngon đến bây h, không site nào có Shift và Panel như ACX đâu e

vậy om nốt đợt pay tiếp xem sao

A bảo rùi e không thích chờ thì cancel, không thì đọc lại bài post của a trên group ý, a đang test xem sau bao lâu thì tiền về với những lệnh phải chờ exchange tiền này.
Thỉnh thoảng sau 1 vài hôm thì sẽ có 1 đọt pay bị dính những lệnh chờ exchange

REFBACK : 50% số hoa hồng nhận được khi bạn hoàn thành Panel

..
mình không biết hoàn thành Panel . cần sự hướng dẫn :)

A bảo rùi e không thích chờ thì cancel, không thì đọc lại bài post của a trên group ý, a đang test xem sau bao lâu thì tiền về với những lệnh phải chờ exchange tiền này.
Thỉnh thoảng sau 1 vài hôm thì sẽ có 1 đọt pay bị dính những lệnh chờ exchange
e post để tìm người chung chí hướng chứ có kêu ca gì đâu ạ :oops: mấy lệnh khác vẫn về mà a

Các bác cho e hỏi
Có phải nếu ta nâng cấp lên thành viên bạc với phí 10$/1tháng thì Khi 4 Media Packs hết hạn sẽ tạo ra 1 Panel, như vậy tỷ lệ là 4:1. Ví dụ e có 1000 Packs hết hạn thì sẽ tạo ra 100:4=250 Panels
Vậy 250$ này là gì nhỉ có đổi dc thành $ ko

Các bác cho e hỏi
Có phải nếu ta nâng cấp lên thành viên bạc với phí 10$/1tháng thì Khi 4 Media Packs hết hạn sẽ tạo ra 1 Panel, như vậy tỷ lệ là 4:1. Ví dụ e có 1000 Packs hết hạn thì sẽ tạo ra 100:4=250 Panels
Vậy 250$ này là gì nhỉ có đổi dc thành $ ko
250 panel tạo thành ma trận, 1 ma trận có giá 30/60. khi nào nhận đc thì lên silver bạn ạ

250 panel tạo thành ma trận, 1 ma trận có giá 30/60. khi nào nhận đc thì lên silver bạn ạ
cái này kiểu như thu nhập thêm phải ko bác, chứ cố định đã là 50% 1 tháng rồi, còn nữa, nếu reg mình cũng nâng cấp lên bạc thì mình có dc hương gì ko

xui ghê cash 49h mà nó vẫn chưa pay mà cancel cũng ko được luôn , hay nó đang pay nên ko cho cancel vậy ta

cam rồi haha

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,239
Latest member
Caitlin95

Most viewed of week