Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
mà 150%/tháng là rất cao rồi lại ko có bắt re-purchase, các trang revshare như chek cũng chỉ có 120% mà còn luật re-purchase...thì mới trụ được
tại sao acx nó sống khỏe thế?

mà 150%/tháng là rất cao rồi lại ko có bắt re-purchase, các trang revshare như chek cũng chỉ có 120% mà còn luật re-purchase...thì mới trụ được
Ko cần quan tâm ^_^ Quan tâm vc nó làm làm gì... quan tâm nó có trả tiền cho mình hay ko mà thôi :)

lãi còn cao hơn cả bốt ô tô nhỉ

em mới chơi Hyip mà đi 1 lần 4site quất của em hơn 300 :(
hô hô bác theo ACX sớm thì h ngon roài trên cái forum này vàng thau lẫn lộn nên suy nghĩ cẩn thận trước khi chiến^^

nó ko cần bắt re-purchase là vì ........member hoàn toàn tự nguyện mua

Em đợi 2 ngày bực quá chat hỏi nó trả lời vậy nè
"we are trying our best to process all withdraw within 72 hours. however it need to be approved from fraud dept. and finance will process it. which is taking some time."
Vậy phải đợi 3 ngày ah, tiền về hàng ngày lại phải chờ xử lí xong mới được rút tiếp. Vãi lại phải đợi

ô vậy á? ai bảo k đc chia lãi vậy? 1 số ng chưa đc chia thôi, lại lỗi j đó. nó đang sửa lỗi rồi

Em đợi 2 ngày bực quá chat hỏi nó trả lời vậy nè
"we are trying our best to process all withdraw within 72 hours. however it need to be approved from fraud dept. and finance will process it. which is taking some time."
Vậy phải đợi 3 ngày ah, tiền về hàng ngày lại phải chờ xử lí xong mới được rút tiếp. Vãi lại phải đợi
Trong phạm vi thôi bởi vì có 1 số thanh niên trẻ trâu cheat để with 5$ free nên h ACX sẽ check kỹ càng hơn hô hô.Lệnh hôm qua rút đã được pay hết lúc trưa nay, minhf là Gold member

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week