Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Vấn đề là thằng dẫn mình vào chơi. Nó bỏ từ năm 2013. Sau vụ chuyển sanv profileclick rồi. Thành ra, giờ tiền có vào tài khoản nó, nó cũng chẳng biết.
tạo acc khác mà chơi, mình cũng có acc thời jss đã bỏ, acc mới đang là ref của chủ thớt nè.

tạo acc khác mà chơi, mình cũng có acc thời jss đã bỏ, acc mới đang là ref của chủ thớt nè.
chắc vậy, mà đang kẹt 550$ bên basic PC. Muốn lấy hết đống này phải dep vào 5k $ lận. Lấy hết sẽ tạo acc khác ngay

chắc vậy, mà đang kẹt 550$ bên basic PC. Muốn lấy hết đống này phải dep vào 5k $ lận. Lấy hết sẽ tạo acc khác ngay

ko đáng đâu chưa kể panel hoàn thành sau khi ăn xong 5k nữa. hoàn toàn ko đáng =)). Cơ mà ref em đi bác rờ bờ 12%

Nhờ các bác tư vấn giúp em với:
- Thời điểm này có nên rút về rồi tái đầu tư kiếm thêm tí lãi không?
- Các bác Gia Cát Dự cho em thì em nó sẽ sống khoẻ được khoảng bao lâu nữa (Quan điểm cá nhân, không gạch đá) :D

Cảm ơn các bác trước :p

rút chân ngay và luôn còn kip chậm thì ............ mất xác

tạo acc khác, ăn tiền ref với panel còn ngon hơn cái 550$ cậu ah, acc cũ tớ còn 200$ basic cũng bỏ thôi.

tạo acc khác, ăn tiền ref với panel còn ngon hơn cái 550$ cậu ah, acc cũ tớ còn 200$ basic cũng bỏ thôi.
Mới dep vào 1k rồi. Để hết lãi đợt này sẽ mần acc khác. Nói chung bị kẹt 550$ cũng thấy tiếc. Nhưng duy trì như vầy thì ko ăn đc rcb.

Mới dep vào 1k rồi. Để hết lãi đợt này sẽ mần acc khác. Nói chung bị kẹt 550$ cũng thấy tiếc. Nhưng duy trì như vầy thì ko ăn đc rcb.

nói trễ vậy nói sớm xíu nữa cho cậu acc còn hơn 3k PC tha hồ chơi

Các bác cho hỏi là đang mua bên media pack lãi max 800$ rồi, giờ muốn mua thêm bên ad pack nữa thì khi rút lãi cả 2 bên vãn bình thường hay là 1 bên sẽ bị limited withdraw.

Các bác cho hỏi là đang mua bên media pack lãi max 800$ rồi, giờ muốn mua thêm bên ad pack nữa thì khi rút lãi cả 2 bên vãn bình thường hay là 1 bên sẽ bị limited withdraw.
mỗi bên rút max 800, 2 cái ko liên quan, nên rút max tổng 2 bên là 1k6.

Tưởng một bên max 800 và 1 bên 1600 thì tổng 1 ngày rút dc 2400 chứ nhỉ
mình ko chơi bên ad nên ko biết mà hình như bên ad cũng max 800 thôi mà, chưa thấy pro nào post cái proof hơn 800.

mình ko chơi bên ad nên ko biết mà hình như bên ad cũng max 800 thôi mà, chưa thấy pro nào post cái proof hơn 800.

muốn có cũng đc ...... tầm cuối tháng làm cái proof 1.6k
(because im VIP member)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097