Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Mịa nó. còn mấy đồng fund nốt vào mà đúng lúc nó 502 bad gateway.đek thấy tiền đâu rồi.

lần đâu tiên bị kiểu này.

Liệu mai $ có vào ko các bác, hay lại phải support...

Các bác cho e hỏi chút:
Add funds vào JSS bên nào chịu phí? Mà phí AP tới 7% lận hả các bác :|?
Vd có 16 pos JSS-3 hết hạn đc chuyển thành 2 JSS pos, vậy 2 JSS pos này đc điền vào 1 matrix (ở slot đỉnh và slot 1) hay là nó tạo thành 2 matrix?

Add fund thi JSS chịu fee
16 po hết hạn thì tạo ra 4 ma trận,1 po JSS cũng chính là 1 ma trận

---------- Post added at 11:37 PM ---------- Previous post was at 11:37 PM ----------

Gì vậy, có hiểu gì ko vậy ? 25 pos, 2% thì lãi là 5$ 1 ngày, nhưng chỉ nhận đc 4.9$, lên 15 hay 15.1 gì ở đây ?

T7 CN 1.5%
Miễn sao vẫn đủ 150% cho bác,không vấn đề gì đâu

Gì vậy, có hiểu gì ko vậy ? 25 pos, 2% thì lãi là 5$ 1 ngày, nhưng chỉ nhận đc 4.9$, lên 15 hay 15.1 gì ở đây ?
25 pos này pác mới mua hở? Tại max lãi của 1 pos là 15$, khi nó tính lãi theo luật mới thì một số pos trước ngày hết hạn của nó đã cho ra lãi là 14.90 rồi, thì tới ngày hết hạn nó chỉ cộng cho pác 0.10 cái pos đó thôi.

25 pos này pác mới mua hở? Tại max lãi của 1 pos là 15$, khi nó tính lãi theo luật mới thì một số pos trước ngày hết hạn của nó đã cho ra lãi là 14.90 rồi, thì tới ngày hết hạn nó chỉ cộng cho pác 0.10 cái pos đó thôi.

Thì ra là vậy, hèn gì thấy thụt 0.1

Last edited by a moderator:
Chúc mừng,

Chỉ cần Được trả tiền cho các giải thưởng tiền mặt ngẫu nhiên.

Hôm nay, chúng tôi chọn tài khoản của bạn như là một trong 10 người chiến thắng trên tài khoản sẽ nhận được giải thưởng tiền mặt từ chúng tôi.

BẠN thắng $ 100 LR!

Yêu cầu bồi thường giải thưởng của bạn theo các liên kết trực tiếp: http://sci.libertyreserve.com/?JustBeenPaid=true

Trả 0,50 $ lệ phí, vì vậy chúng tôi sẽ biết rằng tài khoản LR của bạn là vẫn còn sống.

Sau khi thanh toán, bạn sẽ recive ngay lập tức $ 100 trong tài khoản LR của bạn.

Trân trọng,

JustBeenPaid Tài chính

Dịch bởi google mail :binhsua37:

16 po hết hạn thì tạo ra 4 ma trận,1 po JSS cũng chính là 1 ma trận
Vậy lần đầu upgrade lv 1 thì tất cả ~ pos JSS đầu tiên đều tự thân tạo thành nhiều ma trận khác nhau hả bác?
Vậy các pos đc convert tiếp sau đó sẽ được điền vào các slot trong các ma trận đã tạo thành trong đợt trc hay là chúng lại tạo thêm các ma trận mới?

các pro cho hỏi tí.sao mấy hôm này tài khoản JSS-Tripler Account Balance: $-0.50 nó lại âm thế nhỉ.hôm trước nó âm 7.5 hôm nay vào thấy nó âm 0.5.mình có 19poss.không hiểu sao mấy ngày nay vào lãi nó k tăng còn bị âm nữa.

các pro cho hỏi tí.sao mấy hôm này tài khoản JSS-Tripler Account Balance: $-0.50 nó lại âm thế nhỉ.hôm trước nó âm 7.5 hôm nay vào thấy nó âm 0.5.mình có 19poss.không hiểu sao mấy ngày nay vào lãi nó k tăng còn bị âm nữa.
cái này chiu. pro nào giải thích kìa

bị trừ 10$ lúc đầu nó cho đó. đợi đến mai tài khoản sẻ + lại thôi

Vậy lần đầu upgrade lv 1 thì tất cả ~ pos JSS đầu tiên đều tự thân tạo thành nhiều ma trận khác nhau hả bác?
Vậy các pos đc convert tiếp sau đó sẽ được điền vào các slot trong các ma trận đã tạo thành trong đợt trc hay là chúng lại tạo thêm các ma trận mới?

ờ nhỉ. cùng 1 thắc mắc với bạn này.
Ví dụ mình có 52pos. lần đầu nâng cấp level 1. nó chuyển thành 13 ma trận (4pos tạo 1 ma trận). Như vậy là đâu thể điền được 1 ma trận. phải chờ các pos ở lần 2 chuyển vào hả mấy pro. 1 ma trận cần 52 pos. :binhsua33:

ờ nhỉ. cùng 1 thắc mắc với bạn này.
Ví dụ mình có 52pos. lần đầu nâng cấp level 1. nó chuyển thành 13 ma trận (4pos tạo 1 ma trận). Như vậy là đâu thể điền được 1 ma trận. phải chờ các pos ở lần 2 chuyển vào hả mấy pro. 1 ma trận cần 52 pos. :binhsua33:

4 po JSS Tripler=1 po JSS=>52 po JSS Tripler=13 po JSS
1 ma trận được tạo bởi 1 po JSS nhưng để điền full 1 ma trận thì cần tới 6 po JSS

4 po JSS Tripler=1 po JSS=>52 po JSS Tripler=13 po JSS
1 ma trận được tạo bởi 1 po JSS nhưng để điền full 1 ma trận thì cần tới 6 po JSS
những cái đó thì mình hiểu, nhưng cái mình thắc mắc là các pos đc convert từ đợt 2 trở đi sẽ được điền vào các slot trong các ma trận tạo thành trong đợt convert đầu tiên, hay là chúng lại tạo thêm các ma trận mới?

những cái đó thì mình hiểu, nhưng cái mình thắc mắc là các pos đc convert từ đợt 2 trở đi sẽ được điền vào các slot trong các ma trận tạo thành trong đợt convert đầu tiên, hay là chúng lại tạo thêm các ma trận mới?
Cung cau hoi, xin cac pro giai thich dum`

Tạo ma trận mới chứ. Bạn hiểu thế này này: mỗi pos nó sẽ tạo ra một đỉnh của ma trận, và đỉnh đó có thể nằm trong một ma trận có sẵn của bạn hoặc là của người khác :). Tớ lười vẽ hình, nhưng mà nếu thực sự bạn chưa hiểu thì tối tớ vẽ hình cho mà hiểu ;)

Tạo ma trận mới chứ. Bạn hiểu thế này này: mỗi pos nó sẽ tạo ra một đỉnh của ma trận, và đỉnh đó có thể nằm trong một ma trận có sẵn của bạn hoặc là của người khác :). Tớ lười vẽ hình, nhưng mà nếu thực sự bạn chưa hiểu thì tối tớ vẽ hình cho mà hiểu ;)

làm cái hình minh họa cho nó mau :binhsua44:

vừa vào ma trận của bạn,vừa tạo thêm ma trận mới

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,455
173,623
Latest member
king33nl

Most viewed of week