Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
top 20 người kiếm nhiều nhât đã có ai là người VN chưa nhỉ

chưa đâu bác,VN mình chưa là gì với bọn nước ngoài đâu,top 10 là chúng nó kiếm hơn 160k$ r

---------- Post added at 10:55 PM ---------- Previous post was at 10:55 PM ----------

RS xong rồi. Mất 1 pos.
Đã mua lại 1 pos rồi. LR bác nhé

đã bonussssssssssssss

Em mới đăng kí theo bác sơn tùng, em nên khởi đầu với bao nhiêu $ nhỉ, chưa có nhiều vốn lắm :D, nghĩa là vừa để tìm hiểu thêm và sau này xây dựng được chiến lược đầu tư hiệu quả. Mong các bước hướng dẫn thêm chút ít về đoạn reset, thiệt hại có thể xảy ra ở lúc reset là gì ??:binhsua33:

Em mới đăng kí theo bác sơn tùng, em nên khởi đầu với bao nhiêu $ nhỉ, chưa có nhiều vốn lắm :D, nghĩa là vừa để tìm hiểu thêm và sau này xây dựng được chiến lược đầu tư hiệu quả. Mong các bước hướng dẫn thêm chút ít về đoạn reset, thiệt hại có thể xảy ra ở lúc reset là gì ??:binhsua33:

Check blog về Restart
http://restartupdate.blogspot.com/
JSS Tripler thì đầu tư nhiều lãi nhiều,khởi đầu với vài trăm $ cũng tạm ổn

Có bạn nào gặp trường hợp JSS chia lãi 2 lần/ngày không ?
26/5 nó chia lãi cho mình 2 lần.
Mình nghĩ là bạn dc bồi thường tiền do rs + tiền chia lãi nên bạn nhầm thành chia lãi 2 lần.

Toàn mấy bác ảo giác, đấy là tiền đền bù position bị convert đấy, vào check lại đi rồi lại kêu trời :))

Pos mình đâu có bị gì đâu vẫn còn nguyên. Acc của mình reg và đầu tư trong tháng 5 này thì làm sao ảnh hưởng vụ reset được.

bac vao final chup roi up anh cho ae xem cai.;;)

Cũng có thể nó tính luôn lãi cho 2 ngày cuối tuần(1,5%) như bạn hailuamo nói.Chờ mai xem nó có chia lãi không.

ác. Bên zeek thì hôm qua +10% luôn. giờ bên jss lại có người báo chia lãi 2 lần. kì cục vậy ta.
không lẽ jss và zee đi nhậu với nhau. xỉn quá về bấm nhầm nút. :D :D :D :binhsua33:

Jss

Hôm nay mới đăng ký làm ref của chử thớt và mới đầu tư 10$ mua 1 pon rồi đó nghe
user mylove1987 bác có rb lại ko :binhsua37:

Pos mình đâu có bị gì đâu vẫn còn nguyên. Acc của mình reg và đầu tư trong tháng 5 này thì làm sao ảnh hưởng vụ reset được.

copy cái dòng chia lãi xem nào

---------- Post added at 11:43 AM ---------- Previous post was at 11:42 AM ----------

bó tay lun,lần đầu mới thấy TH này,đợi hôm nay xem có chia gì không

Hôm nay mới đăng ký làm ref của chử thớt và mới đầu tư 10$ mua 1 pon rồi đó nghe
user mylove1987 bác có rb lại ko :binhsua37:

Họ tên+email khi đk của bác gì?

---------- Post added at 11:45 AM ---------- Previous post was at 11:43 AM ----------

Đúng rồi các bạn ạ. Nó xẩy ra lỗi này nhiều chứ không ít đâu, co mấy người được Đúp vài trăm $ cơ. Nếu nó lỗi như này cũng rất sợ đấy.

vấn đề này mình sẽ hỏi bên support xem thế nào,cảm ơn các bạn đã đóng góp

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,453
173,620
Latest member
CHAMROEUN

Most viewed of week