Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.

locthiennguyen

Hero
Verified
Reactions
2,916
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Là anh có cái avata hình cá ngựa ấy ạ:p face của em đây hiện g em đang học ở Ấn Độ nên có số nhưng chắc cũng ko tiện gọi lắm vì cước hơi đắt tý, https://www.facebook.com/?q=#/thuyhang.tran.3990

avatar của hổ ca là rồng .............. là rồng đó ....... 100% là rồng
. Hổ ca tuyên bố avatar của hổ ca ko hề có dính dáng gì đến gì đến ........... cá ngựa ...
. Với lại nick của Hổ ca là : locthiennguyen >>>> phiên dịch VN mì : Nguyễn Thiên lộc
.

CoinCard

Senior
Reactions
333
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Dạo này ACX pay với tốc độ chóng mặt, thật ko thể tin nổi.... :eek:

TranthuyHang

Junior
Reactions
32
MR
0.000
avatar của hổ ca là rồng .............. là rồng đó ....... 100% là rồng
. Hổ ca tuyên bố avatar của hổ ca ko hề có dính dáng gì đến gì đến ........... cá ngựa ...
. Với lại nick của Hổ ca là : locthiennguyen >>>> phiên dịch VN mì : Nguyễn Thiên lộc
.
Hi! em nhầm tý:D anh chơi cái này lâu chưa ạ?

Dollars

Junior
Reactions
82
MR
0.003
các bác cho em hỏi chút,
tại sao k đăng kí được bằng 3G nhỉ?
thế là đứa upline của e đã fake IP đki hộ em, nhưng cái bước last register thì em làm ở cái IP nhà e,
giờ muốn đăng kí cái khác trên địa chỉ IP thực hiện last step register được không mọi người, k dùng cái kia nữa.

ngoclai

Junior
Reactions
16
MR
0.000
The amount of 768 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U5301307->UXXXXXXX. Memo: API Payment. Ad Click Xpress Withdraw XXXXXXXXX.. Date: 03:08 29.08.15. Batch: XXXXXXXXX.

Hi! em nhầm tý:D anh chơi cái này lâu chưa ạ?

Ko troll nữa
. chơi cùng thời điểm cái nick anh lập

Invest online chính là xác định kí giấy sinh tử cho số $$$ em bỏ vào dự án invest đó tất cả mọi member ở đây đều hiểu và xác định sẵn sàng mất bất cứ lúc nào. Nếu em còn đang băn khoăn giữa chơi tiếp và nghỉ chơi thì anh khuyên em nên rút chân đi invest online ko hề hợp với em. Pay chậm cũng lo >>> Pay nhanh cũng lo. Nếu xác định kí giấy sinh tử thì việc gì phải xoắn
. ah` ý kiến cá nhân của anh thôi chứ với cách em chơi thì anh thấy ko sớm thì muộn cũng mắc bệnh tim or trầm cảm
có chơi thì hãy chơi với tâm trạng thật thoải mái ............. mất thì thôi

chơi trong phạm vi tài chính cho phép @@, để an toàn thì chơi hoà vốn lấy lãi mà chơi tiếp

thông thường con người sẽ đi theo 1 lối mòn : invest 1 khoản nhỏ và rồi khi thấy 1 khoản nhỏ đó sinh ra tiền lời ta lại bỏ thêm 1 khoản tương đối và khi có lời ta bỏ thêm vào 1 con số lớn hơn nữa. Cứ như vậy nên ko có điểm dừng.

thanhQuang11

Senior
Reactions
228
MR
0.000
lần trước là lần cuối của JSS thì kế hoạch ko được suôn sẻ lắm :D:D
nó là 1 cơn cuồng phong quét sạch MMO và quét luôn JSS.
rất nhiều pro đã ngã ngựa vì nó
cơn cuồng phong mang tên : LR :rolleyes::rolleyes:

boss_zp

Senior
Reactions
250
MR
0.052
thông thường con người sẽ đi theo 1 lối mòn : invest 1 khoản nhỏ và rồi khi thấy 1 khoản nhỏ đó sinh ra tiền lời ta lại bỏ thêm 1 khoản tương đối và khi có lời ta bỏ thêm vào 1 con số lớn hơn nữa. Cứ như vậy nên ko có điểm dừng.

cái này là chính xác luôn, người ta nói lòng tham của con ng là vô đáy, mình thấy hoàn toàn đúng, đừng tự lừa dối lòng mình là ko ai tham lam nhé, chẳng ai tin đâu :D

Reactions
83
MR
0.000
chính xác là nguyên tắc bậc thanh tầng mới đ áp dụng từ tháng 3 năm nay. Còn những năm về trước cố định 2% - 1%.
Thế là từ trước giờ vẫn chưa có đợt Restart nào từ 10% về 2% hả thím?
Nghe nói năm 2013 cũng có 1 vụ lùm xùm gì đấy pay siêu chậm mà anh em gần như rút sạch và gần đây mới dep trở lại

Em chào các anh, em mới chơi cái này có 15 ngày em cũng theo dõi page này từ tháng trước thấy mấy anh nói chuyện rất vui ạ. Em thấy ai vào mà nghi ngờ acx là bị ném đá thậm tệ nên em cũng ko giám thắc mắc gì nhiều ạ. Nhưng em là con gái nên gan cũng bé lắm:( cho em hỏi những anh chơi lâu như anh thớt với mấy anh chơi lâu như hueit, longthuyennguyen... cho em một chút động lực em đầu tư tiếp được không vì lúc mới chơi thấy nó pay chậm nó lo lắng quen rồi nhưng quen dần lại thấy nó pay chậm thì yên tâm nhưng g nó pay nhanh quá mà em cũng là dân boss qua đây nên biết đợt này đông người qua đây chơi lắm không biết nó có làm sao không mấy anh? Em cũng ko phải tham nhưng mong kiếm chút tiền để khỏi ba mẹ em phải gửi tiền lên đóng tiền học thôi ạ. Mong các anh cho em ít thông tin với chứ đừng ném đá em như mấy người trước vì em còn chưa biết gì hết ạ:(

chơi tới luôn đi bạn à, bản chất của nó là phải cần nạp thì mới có rút đc, bạn lưỡng lự thì người đến trước sẽ hưởng lợi trước mất rồi :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,969
176,443
Latest member
ww88sevents

Most viewed of week

Most discussed of week