Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Đồng ý :)

Dẫu sao mình cũng đã hiểu hơn về ACX khi có bạn locthiennguyen trả lời ở trên cho mình hiểu rồi.
Hiểu rồi thì lượn mẹ ra ngoài đi cho nhờ.

Định dùng 29$ mà ra cái 12500$ vẫn ấn send cho được thì cũng đến lạy thánh này:confused::confused:

đắc đạo nên muốn cứu vớt chúng sinh tại thấy chủ nhân acc đó nghèo đói quá nên ra tay làm phước đó mà

đắc đạo nên muốn cứu vớt chúng sinh tại thấy chủ nhân acc đó nghèo đói quá nên ra tay làm phước đó mà
H chắc thằng scammer đang đập đầu vào tường vì sướng:rolleyes:
Ước gì mình được như a ấy :(

chắc gì đã là thật..... không chừng 1 chiêu nhờ bạn PR ta đây nhiều tiền,, sau này dễ scam :rolleyes:
Thật đó bác. E có đọc stt của ông này trên face

90% là do người send bởi vậy em cực kỳ sợ những ng chơi mà ko hiểu gì hết
Mình đang nghi ngờ khả nằng kẻ bán PM cho anh này chính là kẻ hack :D Vì ông ấy không để lộ việc mua PM cho ai biết thì làm sao nó phục được sơ hở.

90% là do người send bởi vậy em cực kỳ sợ những ng chơi mà ko hiểu gì hết
Bác kêu tên kia ko hiểu biết, phán như thánh á
Bác bị mất 12500$ tên Lý
Đầu tiên là bác Lý vào Up GOLD trong ADclicks , sau đó trang chuyển thành qua hàm API để thanh toán, lúc đó send thì thành qua số U khác, ko phải của số U adclick, lỗi này nhiều site bị, do bọn hacker chắc hack vào hệ thống (em nghĩ vậy), nên lúc thanh toán bị đổi số U mà trang thanh toán là của adclick (Ko phải trang giả mạo ), lỗi này có 1 bác bị 500$ trước đây, kêu support fix lỗi mà họ lờ đi, nói chung là xác định mất

Bác kêu tên kia ko hiểu biết, phán như thánh á
Bác bị mất 12500$ tên Lý
Đầu tiên là bác Lý vào Up GOLD trong ADclicks , sau đó trang chuyển thành qua hàm API để thanh toán, lúc đó send thì thành qua số U khác, ko phải của số U adclick, lỗi này nhiều site bị, do bọn hacker chắc hack vào hệ thống (em nghĩ vậy), nên lúc thanh toán bị đổi số U mà trang thanh toán là của adclick (Ko phải trang giả mạo ), lỗi này có 1 bác bị 500$ trước đây, kêu support fix lỗi mà họ lờ đi, nói chung là xác định mất
Up gold 29$ tại sao thấy 12500$ vẫn chuyển?
Nếu hack vào hệ thống thì h acx đã không còn chứ đừng nói chỉ có 1 trường hợp bị, lỗi do ông kia thôi

1 phần lỗi cũng thuộc về Bác Lý , ko chú ýView attachment 59700
Tất cả lỗi thuộc về bác ý chứ 1 phần gì?
Cứ thấy cái gì là đổ tại site là sao?
Lời nói phiến diện từ 1 người, không có ai trực tiếp ở đấy thì sao kiểm chứng được lúc giao dịch ntn mà bảo hack hệ thống?

Ảnh chụp Màn hình 2558-09-01 lúc 12.42.51.png
Tất cả lỗi thuộc về bác ý chứ 1 phần gì?
Cứ thấy cái gì là đổ tại site là sao?
Lời nói phiến diện từ 1 người, không có ai trực tiếp ở đấy thì sao kiểm chứng được lúc giao dịch ntn mà bảo hack hệ thống?
À, cái này có một bác bị trước vài ngày
anh chú ý đọc cmt bác NGUYỄN VĂN NGHĨA NHÉ :D

Nói thật cho mấy thánh đấy nghỉ bớt đi, chẳng ai để ý đâu
ANH NÀY LẠ NHỈ, NGƯỜI TA MẤT TIỀN MÀ CÒN NÓI HỌ NGHỈ, LỜI VĂN ANH VIẾT CỨ NHƯ LÀ TOÀN LỖI CỦA HỌ KO ĐẤY,

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week