Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
:oops: bạn đọc quảng cáo hàng ngày chưa, đọc xong có tiền thì vào my wallet có chỗ withdraw, kéo lên trang 1 có hướng dẫn nhé
Với những người quá lười đến mức hỏi những câu như này thì a nghĩ e đừng trả lời thì hơn

Attachments

61.4 KB · Views: 37
Last edited:
ad về ;)
The amount of 261.12 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U5301307->U3178018. Memo: API Payment. Ad Click Xpress Withdraw 4447669-238542.. Date: 06:23 07.09.15. Batch: 101104982.

:oops: bạn đọc quảng cáo hàng ngày chưa, đọc xong có tiền thì vào my wallet có chỗ withdraw, kéo lên trang 1 có hướng dẫn nhé
T đặt được lệnh rút rồi :) Thanks bạn nhé !! :) ^^!
Ad click ngày nào ăn luôn ngày đó nhỉ :)
ví dụ mốc giữa 2 ngày là 11h ( giờ VN ) mình click ad lúc 9h rồi sau đó 12h mình quay lại click có được ăn lãi 2 ngày không ??? :) ^^!

tiền đã về. kaka ad chịch xã giao cuối tuần xong phấn khởi gớm. pay nhanh gớm

T đặt được lệnh rút rồi :) Thanks bạn nhé !! :) ^^!
Ad click ngày nào ăn luôn ngày đó nhỉ :)
ví dụ mốc giữa 2 ngày là 11h ( giờ VN ) mình click ad lúc 9h rồi sau đó 12h mình quay lại click có được ăn lãi 2 ngày không ??? :) ^^!
Thật sự những cái tối thiểu này bạn còn hỏi thì k hiểu bạn chơi cái j nưa.

Chắc phải rút từ lúc 5h hơn đến gần 6h mới pay đợt đầu , còn từ 6h đến trưa thì tối
Mà mấy thằng adx này ngu nhỉ , ngày xưa bỏ reset khi vố nó ko cân bằng nữa tăng % tiền lên thì có phải là ngon ko chứ , ngày xưa êm dep tiền sau 1 tuần nó báo reset , đi quá nhiều pack đền đc tý tiền, xong là phendricman bán site đi , nghĩ ngày xưa sợ quá

Chắc phải rút từ lúc 5h hơn đến gần 6h mới pay đợt đầu , còn từ 6h đến trưa thì tối
Mà mấy thằng adx này ngu nhỉ , ngày xưa bỏ reset khi vố nó ko cân bằng nữa tăng % tiền lên thì có phải là ngon ko chứ , ngày xưa êm dep tiền sau 1 tuần nó báo reset , đi quá nhiều pack đền đc tý tiền, xong là phendricman bán site đi , nghĩ ngày xưa sợ quá
Chắc khôn hơn bác đấy, nếu không thì h không có cơ hội để cho bác kiếm lại đâu bác ăn nói cẩn thận tí:rolleyes:, họ tạo cơ hội cho mình mà bác còn chửi?
Mỗi giai đoạn 1 khác, những cái bây giờ hợp thì ngày xưa chưa chắc đã đúng

Cho hỏi là nó reset xonh rồi đền cho bác bao nhiêu tiền thế, đền 1 nữa ko

Máay bác có thể dự đoán được tầm khi nào thì hết được ăn cam ko ạ. Lấy tinh thần giờ còn dep tiếp được không vậy :D

Ơ thế tưởng nó reset là nó có báo hả anh? ví dụ đến mức 9-10% gì ấy ạ?:confused: Cứ im im mà reset thôi hả anh?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week