Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Tăng post, tăng post nào. Anh em từ từ không thím mmo1991 lại tốc váy nên giờ :D
biết ngay mà đến là nản, thôi spam cái đi ra:rolleyes:
Kiểu gì cũng bị mấy bác mới chơi vào khóc lóc, hãy khóc đi khóc đi đừng ngại ngần:oops::oops:
Nhân tiện được tăng thêm 1 post =))

biết ngay mà đến là nản, thôi spam cái đi ra:rolleyes:
Kiểu gì cũng bị mấy bác mới chơi vào khóc lóc, hãy khóc đi khóc đi đừng ngại ngần:oops::oops:
Nhân tiện được tăng thêm 1 post =))

mục đính em đưa cái hình lên là để anh em có thêm cơ hội tăng post

limit giờ này là sắp được trả tiền đợt nữa bù cho hôm qua , 2 bữa nay pà con kêu quá , mới vừa chạy lại site thì ào vo rút tiền , limit lun :) , Đã bước chân choi hyip là dám chơi dám mất :)

limit giờ này là sắp được trả tiền đợt nữa bù cho hôm qua , 2 bữa nay pà con kêu quá , mới vừa chạy lại site thì ào vo rút tiền , limit lun :) , Đã bước chân choi hyip là dám chơi dám mất :)

acx isn't hyip.

h vẫn đag gõ capt cho perfect money kiếm sống nè
ko biết bao h mới nghỉ capt đc

hya thế em gõ đc 0.5$ rồi out luôn ah` cái vụ capt coin gì gì đó ấy
Hồi đấy chơi thằng kolotibolo gì của nga ấy bác toàn thức đến 4 5h đêm gõ miệt mài với mong ước lên được 10k captcha =))=))
tháng đầu vào mmo e kiếm đc 75$ captcha và 21$ ptc nè :D giờ acx ngồi không cả tháng cũng kiếm đc 100$ rùi :D
Năng khiếu MMO là đây:rolleyes:

Hồi đấy chơi thằng kolotibolo gì của nga ấy bác toàn thức đến 4 5h đêm gõ miệt mài với mong ước lên được 10k captcha =))=))

mới hơn 1k sao bỏ cmn cuộc rồi

kolo 1 ngày e 2.5$ =)) nó tính điêu điêu kiểu gì ý

Lên được hơn 3k thì bị ban nick vì tội gõ láo hơi nhiều =))

Hồi đấy a chơi là được khoảng 0.5$ cho 1k captcha thì phải
vâng tầm 4 5 năm trước tầm đó, mãi sau mới lên, e đọc cái bài khởi nghiệp mmo từ captcha thấy hi vọng đổi đời đây rồi =)) hì hục gõ gõ 1 tháng, sau 1 tháng thấy chưa khả quan lắm mới vào xem lại thì hóa ra bài viết đã 2 năm trước, cái ông viết bài đó vẫn gõ captcha vẫn 3 4 triệu 1 tháng mà chả thấy đổi đời gì cả :)) e bỏ luôn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week