Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
là revshare nhưng ko phải revshare thuần chủng vì nó lai tới mấy đời rồi
Revshare thuần chủng là chia lãi dựa theo số Dep của member nên không cố định, có hôm 3 4% có hôm chỉ 0.x%, ngày xưa chơi revshare từ 100$ đánh lên 1k trong vài ngày nè bác :D

Revshare thuần chủng là chia lãi dựa theo số Dep của member nên không cố định, có hôm 3 4% có hôm chỉ 0.x%, ngày xưa chơi revshare từ 100$ đánh lên 1k trong vài ngày nè bác :D
tiền của mình thì ít mà tiền ref thì nhìu đây mà :D

bạn add fund mới rồi mua gói ad pack .nhớ mua bằng "wallet balance" nhé.
Mình add, rồi mua, lúc mua nó có 3 lựa chọn nhưng chỉ có package cuối cùng là 10$ thôi, còn 2 cái kia 0$. mình đã mua 5 packages và đã bị trừ 50$. nhg lúc vào kt thì chỉ có 1 package active thôi. 5 cái kia nó ghi là traffic package, ko biết là gì, lúc click quảng cáo cũng chỉ đc tính 1 package active, cái này gói nó cho free để test hay sao ý :|

Mình add, rồi mua, lúc mua nó có 3 lựa chọn nhưng chỉ có package cuối cùng là 10$ thôi, còn 2 cái kia 0$. mình đã mua 5 packages và đã bị trừ 50$. nhg lúc vào kt thì chỉ có 1 package active thôi. 5 cái kia nó ghi là traffic package, ko biết là gì, lúc click quảng cáo cũng chỉ đc tính 1 package active, cái này gói nó cho free để test hay sao ý :|

yêu cần refund đi mua nhầm cmn rồi

hix, bạn hướng dẫn mình đc không? mới chơi, nên chắc mua nhầm thật, tại không có hướng dẫn mua bên ad system TToTT

về cơ bản cách mua 2 sys là như nhau. Upline là lão mmo1991 thì kiu lão teamview làm việc

cần ra đi 25k PM rate 22.65 nguồn acx ai hốt ko nè

rút tiền mà nó ra cái bảng này là thế bất nào vậy các bác :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786