Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
mình up thành viên bạc mà pending 25h rồi bên media, còn 1 nick thành viên vàng này rút thì limit, đang tồn đọng 1k6 rút 1 ngày đc 2 lần thì may ra mới về hết

mình up thành viên bạc mà pending 25h rồi bên media, còn 1 nick thành viên vàng này rút thì limit, đang tồn đọng 1k6 rút 1 ngày đc 2 lần thì may ra mới về hết
thứ 7, cn lãi 3% ah, nên có thể rút dần vào những ngày cuối tuần.

Trong phạm vi 48h thì chẳng có gì là lâu nhé bác vì site quy định thế, từ giờ thứ 49 trở đi thì bác có quyền kêu chậm

Trc đó mình đã nói vc nâng lên hay ko nâng lên ko ảnh hưởng gì tới vc rút tiền của bạn rồi nhé!
Mấy đại ca trên này chỉ chém gió cho vui... bạn tưởng thật ah :eek::eek::eek::eek::eek::eek:

Trc đó mình đã nói vc nâng lên hay ko nâng lên ko ảnh hưởng gì tới vc rút tiền của bạn rồi nhé!
Mấy đại ca trên này chỉ chém gió cho vui... bạn tưởng thật ah :eek::eek::eek::eek::eek::eek:
Mỗi giai đoạn 1 khác a ah :D
H a up xem cảm giác nó có khác không

A thì chẳng thấy nó khác gì cả... a h lên gold rồi tiền có khi hơn 50 tiếng mới về đó thôi :3 Trc đây mem thường có khi 12 tiếng về... 15phút về :D
Thế có bị miss hay vẫn về đều kể cả lâu hơn 1 tí?
Trước đây chưa có số lượng người mới tham gia mỗi ngày hơn 2000 người như bây h.phục vụ kiểu gì cho kịp được a

Cho mình hỏi chuyển từ Ad sang Media thì số tiền hiện có trong tk có bị xoá không? tính chuyển qua Media nhưng trong TK giờ có ít rồi. Thanks!!!

Cho mình hỏi chuyển từ Ad sang Media thì số tiền hiện có trong tk có bị xoá không? tính chuyển qua Media nhưng trong TK giờ có ít rồi. Thanks!!!
2 hệ thống không liên quan gì đến nhau chuyển qua lại thoải mái sao lại mất được?

Thế có bị miss hay vẫn về đều kể cả lâu hơn 1 tí?
Trước đây chưa có số lượng người mới tham gia mỗi ngày hơn 2000 người như bây h.phục vụ kiểu gì cho kịp được a
Vẫn lâu lâu bị mít... rồi ăn cancel :D Như hiện tại đang ăn mít ko thể đặt lệnh đc....

Hấp diêm liên tục nó vậy sao bảo ko lag ko pay chậm , các bố nào rút 1k6 để cho ruồi muỗi rút vợi đi

Ko lờ quan bác mmo1991 cho hỏi là up gold mất bao tiền nhỉ ? Bảo cho 1 pack thì vẫn phải đọc quảng cáo của cái pack đấy thôi ag

Hấp diêm liên tục nó vậy sao bảo ko lag ko pay chậm , các bố nào rút 1k6 để cho ruồi muỗi rút vợi đi

Ko lờ quan bác mmo1991 cho hỏi là up gold mất bao tiền nhỉ ? Bảo cho 1 pack thì vẫn phải đọc quảng cáo của cái pack đấy thôi ag
max 800 r lấy đâu ra 1k6 bác, Gold chỉ cần get paid k cần đọc qc
Silver 10$ sau đó ms up gold dc thêm 29$ tổng là 39$

TRong phần thông tin member thì Gold vẫn được ưu tiên hơn member thường. Với cả do không phải xem banner nên cảm giác nó nhanh hơn. Nhưng dù gold hay không thì vẫn bị limit...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week