Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Kiểu gì cũng ăn được mà bác không đến mức đen thế đâu o_O

Ai biết đc

Hôm qua mình rút 2 lệnh oending pm đc mà các bác

2 system thì được chứ 1 system không có 2 lệnh pending đâu bác
Thề vs bác sáng qua e rút 2 lệnh pending bên media. 1 lệnh tiền ref vs 1 lệnh chia lãi

Thề vs bác sáng qua e rút 2 lệnh pending bên media. 1 lệnh tiền ref vs 1 lệnh chia lãi
Tối đa bên AD đc 4 lệnh và Media đc 4 lệnh vì mỗi hệ có 4 wallet khác nhau trong phần rút tiền. Nhưng trong cùng 1 thời điểm thì mỗi wallet chỉ rút đc 1 lệnh.

Tối đa bên AD đc 4 lệnh và Media đc 4 lệnh vì mỗi hệ có 4 wallet khác nhau trong phần rút tiền. Nhưng trong cùng 1 thời điểm thì mỗi wallet chỉ rút đc 1 lệnh.
sáng nay có ai dậy sớm rút ko, mà giờ mình rút nó pen cmn ding rồi. :D ai về show phát để mình còn rút, ko siêng năng dậy sớm như mấy chế được :D

sáng nay có ai dậy sớm rút ko, mà giờ mình rút nó pen cmn ding rồi. :D ai về show phát để mình còn rút, ko siêng năng dậy sớm như mấy chế được :D

ném acc đây ta rút dùm cho

AH HIỂU R, VẪN CÓ THỂ RÚT VỀ PM 2 LỆNH NHƯNG VỚI ĐIỀU KIỆN KHÔNG ĐƯỢC CÙNG 1 BALANCE.
TỨC LÀ BALANCE KHÁC KHAU THÌ VẪN RÚT ĐƯỢC 2 LỆNH NHƯ BÌNH THƯỜNG, NHƯ BÁC CHIẾN LÀ RÚT 1 LỆNH TỪ MEDIA PACKS CÒN 1 LỆNH TỪ REF BALANCE

Cug 1 ví PM mới nói chứ bác hjc.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week