Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Yep, có thánh VN nào cheat ref gì hay ko mà nó cấm ko cho VN signup rồi kìa há há, có khi giờ acc ACX bán có giá ko nhờ.. hế hế

Cấm signup thôi chứ cấm ko cho VN chơi luôn thì bỏ mịa...

Yep, có thánh VN nào cheat ref gì hay ko mà nó cấm ko cho VN signup rồi kìa há há, có khi giờ acc ACX bán có giá ko nhờ.. hế hế

Cấm signup thôi chứ cấm ko cho VN chơi luôn thì bỏ mịa...
Ae làm ăn lương thiện lo gì bác ơi

Mới có mấy người đăng ký mới được thôi
Ko có nhiều đâu nhé các bạn
Toàn là reg ngày 26 -7 thôi

ơ thế tin cuối cùng là gì ấy nhở... sáng giờ ngủ mới zậy thấy spam ác vcd. toàn thấy mấy thanh niên vào cười khanh khách khi có Cam. :rolleyes::rolleyes: Thanh niên dạo này kém thật. không có tí phóng khoáng nào.

ơ thế tin cuối cùng là gì ấy nhở... sáng giờ ngủ mới zậy thấy spam ác vcd. toàn thấy mấy thanh niên vào cười khanh khách khi có Cam. :rolleyes::rolleyes: Thanh niên dạo này kém thật. không có tí phóng khoáng nào.
Tin cuối cùng là đang hóng tiền về thui bác:rolleyes:
Chức năng signup thì chưa thấy mở lại, ACX h kiêu phết không cho đăng ký mới luôn

Mình chỉ canh báo thui , tốt nhất giờ cứ làm rồi hưởng :) , đây là hồi vui chơi có thưởng 1 lần cho bít thôi :D

Mấy bác cho mình hỏi, ACX vẫn chưa pay tiền từ hôm qua, g mình click ad được thêm tiền r và thử rút 1 lúc 2 lệnh thì ko được (lệnh từ hôm qua và lệnh từ hôm nay).
Thì có nên cancel lệnh cũ để gộp 2 số tiền đấy vào làm 1 để rút ko?!

@mmo1991 tình hình là em đã nhận lệnh chính thức 1/9 bay ra Hà Nội onsite Aeon Long Biên. Anh em mình giao lưu kết hợp.
Như đã thương lượng từ trước. Em chịu dầu ăn, bcs. Bác chịu hotel ===> OK Baby, em là em kết bác rồi đó :D

Mình chỉ canh báo thui , tốt nhất giờ cứ làm rồi hưởng :) , đây là hồi vui chơi có thưởng 1 lần cho bít thôi :D

Kể ra bác chịu khó tìm hiểu r đầu tư sớm hơn vài tuần thì h lãi to r bác, acc bác cũng khủng đấy nhưng trước bác là ref của ai hay nghe ai đầu tư nhầm thời điểm ah
Mấy bác cho mình hỏi, ACX vẫn chưa pay tiền từ hôm qua, g mình click ad được thêm tiền r và thử rút 1 lúc 2 lệnh thì ko được (lệnh từ hôm qua và lệnh từ hôm nay).
Thì có nên cancel lệnh cũ để gộp 2 số tiền đấy vào làm 1 để rút ko?!
Không nên bác cứ đợi tiền về r đặt lệnh mới

Tất nhiên là với tốc độ nhân tiền như vậy thì scam là sớm muộn thôi. Quy luật rồi bác 1 trang wed làm quảng cáo thì doanh thu luôn có giới hạn thôi.Tiền đâu mà pay cho cái matrix ngày càng mở rộng. Chờ nó reset hoặc scam thôi. Vấn đề của người chơi là thời điểm ra và vô. Vô sai thì chết, tham lam thì chết, nhát ko chơi thì bỏ lời cơ hội bla... bla cũng chết :D

@mmo1991 tình hình là em đã nhận lệnh chính thức 1/9 bay ra Hà Nội onsite Aeon Long Biên. Anh em mình giao lưu kết hợp.
Như đã thương lượng từ trước. Em chịu dầu ăn, bcs. Bác chịu hotel ===> OK Baby, em là em kết bác rồi đó :D
E không xài dầu ăn bác ơi chỉ xài dầu nhớt thôi tới luôn không bác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week