Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Member Update:Third Batch of Requested Withdrawals Just Paid - July 28, 2015

chuẩn cmnr đang có vấn đề với hệ thống payment

đi đêm với admin là hàng về ngay

Bác làm như em là cái "Ass công cộng" không bằng. Tuyên bố ai chứng minh được ass em mất zin em cho 10k PM.

Bác làm như em là cái "Ass công cộng" không bằng. Tuyên bố ai chứng minh được ass em mất zin em cho 10k PM.

Bác làm bên freelancer dạo này bid dự án có ngon ko
Mình trước cũng freelancer mãi code đau cả tay rồi chuyển sang đi dạy, dạy nói nhiều quá cũng mỏi mồm mà học viên nhiều đứa ngu quá nên cũng mất dạy
Giờ làm quản trị mạng cho nó nhàn

Mình trước cũng freelancer mãi code đau cả tay rồi chuyển sang đi dạy, dạy nói nhiều quá cũng mỏi mồm mà học viên nhiều đứa ngu quá nên cũng mất dạy
vãi hõ viên ngu quá nên giáo viên mất dạy:eek::eek::eek::eek::eek::eek:

toàn mấy cái nick 2015 vào cmt với hỏi vớ vẩn, cảm thấy chơi mà ko chờ đc thì next, hở 1 tý là xồn xồn lên

Truoc là cám ơn bác đã trả lời e vụ fee rút.

Sau là nick 2015 thì đã làm sao ? Vô trước thì làm cha à, thích kêu ai next thì next hay forum này của bác ? Người ta newbie trình còn kém thắc mắc thì hỏi và cũng *** có ai nhờ vả bác hay bắt bác phải vào trả lời, cảm thấy ngứa mắt hoặc khó chịu thì bơ cm đi, việc *** gì nhảy vô xồn xồn như ai đụng chạm vậy ?

Topic lìn nào có newbie vào hỏi cũng nhảy vô ra cái vẻ bố đời...

Last edited:

Sau là nick 2015 thì đã làm sao ? Vô trước thì làm cha à, thích kêu ai next thì next hay forum này của bác ? Người ta newbie trình còn kém thắc mắc thì hỏi và cũng *** có ai nhờ vả bác hay bắt bác phải vào trả lời, cảm thấy ngứa mắt hoặc khó chịu thì bơ cm đi, việc *** gì nhảy vô xồn xồn như ai đụng chạm vậy ?

Thôi CoinCard ơi
Cậu ấy cũng chỉ chém gió cho vui thôi, anh em ko nên mất đoàn kết trong này

Thôi CoinCard ơi
Cậu ấy cũng chỉ chém gió cho vui thôi, anh em ko nên mất đoàn kết trong này

Vâng a Chiến, e cũng định bụng ko nói rồi cơ mà thấy cái kiểu cmt kinh quá nên e cũng vào chém sơ sơ cho vui.

2015 làm sao chẳng biết, chỉ biết là nick mới mà đi spam kiếm post nhằm mục đích gì thì có trời mới biết :rolleyes:
có nhiều khi là cáo biết hết mọi thứ đó mà cứ tỏ vẻ ko biết gì như newbie thì cũng chẳng ai biết đc :rolleyes:
$ thì ngày nào cũng vào with, cái số 4% đó nó cũng nằm ngay chỗ đó, giờ đi hỏi tại sao nó như thế, nghe khắm éo chịu đc :D Tạm dừng tại đây :cool:

2015 làm sao chẳng biết, chỉ biết là nick mới mà đi spam kiếm post nhằm mục đích gì thì có trời mới biết :rolleyes:
có nhiều khi là cáo biết hết mọi thứ đó mà cứ tỏ vẻ ko biết gì như newbie thì cũng chẳng ai biết đc :rolleyes:
$ thì ngày nào cũng vào with, cái số 4% đó nó cũng nằm ngay chỗ đó, giờ đi hỏi tại sao nó như thế, nghe khắm éo chịu đc :D Tạm dừng tại đây :cool:

Ôi vãi, ko biết là ko biết chứ tỏ vẻ ko biết là sao vậy cậu ? Đó giờ tui chỉ thấy người ko biết tỏ vẻ hiểu biết thôi, cậu nói chuyện có thấy buồn cười ko ?! Còn cái vụ fee rút thì tui cám ơn cậu đã trả lời, cái tui đang muốn nói tới thái độ bố đời của cậu ấy chứ.

Cơ mà hỏi thêm việc spam trong cái forum như này đc tiền ko cậu mà phải đi spam vậy ? =))

Mà thôi, tui cũng dừng đây. =))

Vào diễn đàn gần ba tháng kịp spam trên 200 post và 90 like.:D lý do là e có 1 ít kiến thức bên đầu tư sẵn rồi,giờ mang ra chém gió, khu vực khác éo dám vào spam sợ bị ăn gạch :confused:

bác nào giao dịch với e cẩn thận ko là e cho ly nước cam uống nhé:D

Bác @Kha tụt quần chổng mông lên e check phát kiếm 10k pm cái nào :oops:

Tưởng giao dịch với ai trên forum là phải xem cái BH như của a Chiến chứ, xem số like với post thì phát cam đc chắc cũng đi spam hớ hớ. :D

Freelancer là ông kia em chỉ quote thôi, em cũng quản trị mạng đây bác. Mình đồng nghiệp, có điều em chắc chắn bác nhiều tuổi hơn em thôi. Mới trúng tuyển bên Fujinet làm quản trị cho chuổi siêu thị Aeon (chuẩn bị ra Hà Nội làm cái Aeon Long Biên đây).

@thanhQuang11 yêu cầu bác kêu đúng tên forum của em (nghiêm túc phê bình bác, phtrkha là tên của gấu em reg nick cho em).
@CoinCard có khi không cần bảo hiểm bác ơi em với bác HueITClub thông ass nhau suốt.

@all: Cơ mà em kêu chứng minh chứ em không có nghĩa vụ phải vạch ass cho các bác xem nhé.

Freelancer là ông kia em chỉ quote thôi, em cũng quản trị mạng đây bác. Mình đồng nghiệp, có điều em chắc chắn bác nhiều tuổi hơn em thôi. Mới trúng tuyển bên Fujinet làm quản trị cho chuổi siêu thị Aeon (chuẩn bị ra Hà Nội làm cái Aeon Long Biên đây).

@thanhQuang11 yêu cầu bác kêu đúng tên forum của em (nghiêm túc phê bình bác, phtrkha là tên của gấu em reg nick cho em).
@CoinCard có khi không cần bảo hiểm bác ơi em với bác HueITClub thông ass nhau suốt.

@all: Cơ mà em kêu chứng minh chứ em không có nghĩa vụ phải vạch ass cho các bác xem nhé.

Về khoản tuối tác thì ko chắc đâu nha :D
Mình vẫn còn rất trẻ mà nói sợ nhiều người trong này ko tin đâu , thôi thì cứ biết thế là dc :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week