Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
10 $ / 1 pack , em có 80$ = 8 pack. thì 75 ngày em nhận đc bao nhiêu hay 88 ngày em nhận đc bao nhiêu, chẳng bít giới hạn lãi là bao nhiêu ngày nữa :(
Buồn bạn lắm luôn đấy. #1 có hướng dẫn bạn có đọc trước khi hỏi ko.

Ad System và Media System hiện tại đều chia lãi 6%/ngày thường 3%/cuối tuần = 36%/tuần. Max ROI là 150%
Với mức chia lãi như hiện tại thì sau 30 ngày là hết chu kỳ.

Ad System và Media System chỉ khác nhau ở giá pack thôi. Media 5$/pack, Ad 10$/pack.

Buồn bạn lắm luôn đấy. #1 có hướng dẫn bạn có đọc trước khi hỏi ko.

Ad System và Media System hiện tại đều chia lãi 6%/ngày thường 3%/cuối tuần = 36%/tuần. Max ROI là 150%
Với mức chia lãi như hiện tại thì sau 30 ngày là hết chu kỳ.

Ad System và Media System chỉ khác nhau ở giá pack thôi. Media 5$/pack, Ad 10$/pack.
theo bạn lên mua ad pack 10$ hay media pack 5$ cái nào hời hơn

Nếu vào nhầm thời điểm và không có sự tư vấn kỹ càng thì khả năng mất cao nhưng không mất hẳn, nếu member cũ tin tưởng và quay lại chiến từ vài tháng gần đây thì thừa sức lãi rùi bác

Đổi sang tên mới chủ yếu do yếu tố khách quan
Từ JustBeenPaid sang ProfitClicking do site cũ không tải nổi số lượng member lớn nên phải chuyển toàn bộ dữ liệu và code mới
PC sang ACX bây h là do thằng LR sập, site mất khá nhiều vốn, với lại Payza cũng bị dispute nhiều nên cũng đi luôn mất vốn tiếp
Hồi trước song hành với PC còn có site CP cùng admin, CP là ClickPaid cũng đang ổn định thì LR sập nên sát nhập 2 site thành ACX
A di đà phật các thiếm vẫn khỏe chứ, dạo này sóng to gió lớn quá em quy y chốn thanh tịnh ko muốn vấn vương bụi trần :D

Do mình thấy nhiều người chơi cái này quá thì nó sắp sập thôi. Quy luật chung mà

P/S: 1 thanh niên chơi boss chia sẻ

Do mình thấy nhiều người chơi cái này quá thì nó sắp sập thôi. Quy luật chung mà
E thích cái suy nghĩ của bác. Té thôi anh em ơi :p

Biến 1 : admin đổi tính biến thành gay. mà gay thì topic này toàn gay >> ko lo :cool:
Biến 2 :Bên thứ 3 can thiệp >> cả đám chết chùm. Cái này ko thể kiểm chứng vì bên thứ 3 bắt buộc phải giữ bí mật( suy ra là lời nói có biến là ko căn cứ)
Biến 3 : Lời nói nói ko căn cứ vì 1 lý do nào đó đếch biết
Còn ai có biến mới nữa thảo luận cho zui nèo :D

ĐẾN Ạ ÔNG THÁNH PHÁN LUÔN, VÃI CHƯỞNG CẨN THẬN SAU NÀY VẠ MIỆNG BỊ ĂN ĐẬP NGOÀI XÃ HỘI ĐẤY:confused::confused:
ĐÀN ÔNG UỐN LƯỠI 7 LẦN TRƯỚC KHI NÓI:cool:
ĐỪNG BẢO GẶP CON GÁI NHÀ NGƯỜI TA THÌ PHÁN LUÔN CÂU E MẤT TỜ RINH RỒI VÌ A THẤY CHÂN E RỘNG NHÉ, VÃI L....

đm, đang chuẩn bị dốc tiền vào chơi nhe, các thánh đừng xàm quá, lý do có biến là cái gì, đừng có mà phán, đọc khó chịu vãi

Dep vừa vửa thì thằng admin nó chưa nổi lòng tham. Chứ dept vài chục k$ vào xem ai mà chịu nổi :D.
Ai cũng dept thế ko sập site hơi phí :eek::eek::eek:
Bác nghĩ thế thì nhầm to, thực tế ACX đã được dân Hàn dep vài chục K từ mấy tháng trước không phải đợi đến bây h đâu

Nhiều là bao nhiêu và dựa vào số liệu ở đâu ? So với những site nào ? Nếu nhiều theo cảm nhận của bạn thì ko căn cứ.

Sắp sập thì tại sao sắp.Làm sao bạn tính được thời điểm sắp và những lý do nào để nó sập ( nếu bạn nói thông tin mật thì chẳng ai tin)

admin đã từng cầm ... nên vài chục k chỉ là ...

đang đọc tới page 183, thấy cãi nhau chí chóe lúc nó paid chậm, hô hô! Giờ đọc tiếp xem thằng này nó đỉnh như thế nào mà sống được 5 năm???

đm, đang chuẩn bị dốc tiền vào chơi nhe, các thánh đừng xàm quá, lý do có biến là cái gì, đừng có mà phán, đọc khó chịu vãi
Nhiều là bao nhiêu và dựa vào số liệu ở đâu ? So với những site nào ? Nếu nhiều theo cảm nhận của bạn thì ko căn cứ.

Sắp sập thì tại sao sắp.Làm sao bạn tính được thời điểm sắp và những lý do nào để nó sập ( nếu bạn nói thông tin mật thì chẳng ai tin)

admin đã từng cầm ... nên vài chục k chỉ là ...
Có những thánh phán như thế thì bảo sao BOSS nó được VN nâng bi=))=)) Hãm L.... thật
đang đọc tới page 183, thấy cãi nhau chí chóe lúc nó paid chậm, hô hô! Giờ đọc tiếp xem thằng này nó đỉnh như thế nào mà sống được 5 năm???
Vãi bác đang học lịch sử ah :D:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,652
Latest member
hipro

Most viewed of week