Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Có những thánh phán như thế thì bảo sao BOSS nó được VN nâng bi=))=)) Hãm L.... thật

Vãi bác đang học lịch sử ah :D:D

Đọc thấy mọi người canh rút tiền cứ như cái thời chiến lockerz, thức đêm canh chờ để đổi quà =))

Đọc thấy mọi người canh rút tiền cứ như cái thời chiến lockerz, thức đêm canh chờ để đổi quà =))
Mỗi giai đoạn là 1 câu chuyện mà h hồi tưởng lại vẫn thấy ngậm ngùi bác ơi
Các chiến hữu xưa nay còn đâu:(:(

Mỗi giai đoạn là 1 câu chuyện mà h hồi tưởng lại vẫn thấy ngậm ngùi bác ơi
Các chiến hữu xưa nay còn đâu:(:(

Số tiền mà nó thiếu từ thời PC thì nó có thanh toán cho bạn hết chưa??
Nó mới trở lại hồi tháng 6 thôi thì phải?

Số tiền mà nó thiếu từ thời PC thì nó có thanh toán cho bạn hết chưa??
Nó mới trở lại hồi tháng 6 thôi thì phải?
Số đấy đã chuyển thành Panel và PC Balance cho phép member tận dụng 10-20% để mua pack bác,trở lại từ đầu tháng 3 và ngon tới bây h
Ví dụ mua 20 Media Pack thì chỉ cần nạp 80$, 20$ tận dụng từ Balance PC cũ

Thứ 2 chắc đập vào 12k nữa cho chẵn 15k, mong rằng nó sống ổn, thấy topic 4 năm, cứ tưởng nó trả đều suốt 4 năm chứ. Cũng hồi hộp vl
Cũng phải liều để có 10 cái sổ đỏ, nhà chưa có cái sổ đỏ nào :|

Thứ 2 chắc đập vào 12k nữa cho chẵn 15k, mong rằng nó sống ổn, thấy topic 4 năm, cứ tưởng nó trả đều suốt 4 năm chứ. Cũng hồi hộp vl
Từ từ thui bác làm gì mà khô máu thế:eek:

Từ từ thui bác làm gì mà khô máu thế:eek:
Tại mình nghĩ đánh nhanh thắng nhanh, càng sớm lời càng nhiều, chơi mấy cái này cũng ko biết nữa, thấy tin thì đập vào :D, cũng run ấy chứ.
Mà giờ đang sung, thứ 2 hết sung thì thôi, hehe T_T.

Tại mình nghĩ đánh nhanh thắng nhanh, càng sớm lời càng nhiều, chơi mấy cái này cũng ko biết nữa, thấy tin thì đập vào :D, cũng run ấy chứ.
Mà giờ đang sung, thứ 2 hết sung thì thôi, hehe T_T.
Với ACX thì cứ từ từ, bác đập 5k là ok rùi lãi hết thì chiến tiếp

Từ từ thôi, tìm hiểu kỹ đi rồi quyết, phải xác định là có thể mất phần lớn vốn đấy, nó đã chạy mấy tháng rồi và có thể shift bất cứ lúc nào.
Ps to all: Mong tất cả anh em mmovn chỉ bảo và khuyên can nhau để cùng có lợi, chứ ko vì lợi mà dẫn nhau đi chết.

Từ từ thôi, tìm hiểu kỹ đi rồi quyết, phải xác định là có thể mất phần lớn vốn đấy, nó đã chạy mấy tháng rồi và có thể shift bất cứ lúc nào.
Ps to all: Mong tất cả anh em mmovn chỉ bảo và khuyên can nhau để cùng có lợi, chứ ko vì lợi mà dẫn nhau đi chết.
Khi nó shift thì chuyện gì sẽ xảy ra vậy bạn?

Theo nhận định của riêng em để biết về vấn đề sẽ có biến hay ko là ntn:
Như ai cũng biết invest có thể họ lấy tiền của mình đi đầu tư, nhưng cơ cấu của acx e thấy ăn traffic 1 phần ko đáng kể thì ko nói làm gì mà nó đang chơi theo cơ cấu lấy tiền người sau giả tiền cho người trước và lấy tiền def ngược của mem giả tiền cho mem. Vì sao đây chưa phải thời điểm để run sợ? Vì đơn giản giờ nó đang có 1 website với rank alexa quá tốt, lượng mem quá khủng, lượng đầu tư thì khỏi nói. Giờ nó cứ trả tiền đều đều tăng độ trust, đa số các mem 1 là mời thêm người 2 là đầu tư ngược vào, số tiền đó nó trích ra 1 phần bỏ túi, còn lại giả mem, có thể có lúc thiếu ko đủ cân đối giả cho mem nên xảy ra hiện tượng pending khá lâu nhưng sau khi 1 số mem nhận đc lại def ngược vào tiếp, giờ nó có vài triệu mem chả nhẽ ko có nổi 1 triệu mem def ngược vào??? Với cơ cấu này tội gì ko làm ăn lâu dài ăn từ từ có phải hơn ôm 1 cục rồi té thì đc bnhiu? Chưa kể mỗi lần scam đổi link mất công làm lại site mới, làm seo rồi đi thuê hội hyip, invest đi show prof giúp, mệt nắm cơ :p ai cùng quan điểm like cái ạ :D

Theo nhận định của riêng em để biết về vấn đề sẽ có biến hay ko là ntn:
Như ai cũng biết invest có thể họ lấy tiền của mình đi đầu tư, nhưng cơ cấu của acx e thấy ăn traffic 1 phần ko đáng kể thì ko nói làm gì mà nó đang chơi theo cơ cấu lấy tiền người sau giả tiền cho người trước và lấy tiền def ngược của mem giả tiền cho mem. Vì sao đây chưa phải thời điểm để run sợ? Vì đơn giản giờ nó đang có 1 website với rank alexa quá tốt, lượng mem quá khủng, lượng đầu tư thì khỏi nói. Giờ nó cứ trả tiền đều đều tăng độ trust, đa số các mem 1 là mời thêm người 2 là đầu tư ngược vào, số tiền đó nó trích ra 1 phần bỏ túi, còn lại giả mem, có thể có lúc thiếu ko đủ cân đối giả cho mem nên xảy ra hiện tượng pending khá lâu nhưng sau khi 1 số mem nhận đc lại def ngược vào tiếp, giờ nó có vài triệu mem chả nhẽ ko có nổi 1 triệu mem def ngược vào??? Với cơ cấu này tội gì ko làm ăn lâu dài ăn từ từ có phải hơn ôm 1 cục rồi té thì đc bnhiu? Chưa kể mỗi lần scam đổi link mất công làm lại site mới, làm seo rồi đi thuê hội hyip, invest đi show prof giúp, mệt nắm cơ :p ai cùng quan điểm like cái ạ :D

:oops: sao thấy thuha nói gì cũng đúng hết ta:oops:

lời phân tích của e đã khai thông rào cản trong tim a :p ( hơi klq nhưng thôi kệ :D)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,652
Latest member
hipro

Most viewed of week

Most discussed of week