Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Đc hết chế ơi, đừng nghe mấy chế kia hù mà sợ, mutil acc xong rút 5$ free của nó nữa ngon vl` í.

quá ngon luôn chuẩn bị cheat vài k acc nhể

quá ngon luôn chuẩn bị cheat vài k acc nhể

Bác Lộc cần gì cheat, 1 acc bằng cả k acc ng ta rồi, cheat nữa admin ACX chắc bán nhà mà pay. :D

Ai rủ kẻ liều mạng quá thế nhỉ :D? tên đó hăng máu lắm, ăn tiền ref chắc cũng bộn để tái đầu tư.

cứ chơi thì sắm cái 3g, ko thì thời đại sắm con điện thoại quất tẹt ga cần chi phải dùng chung 1 ip cho khổ :D

Em làm nhân viên tư vấn bảo hiểm, mới bắt đầu tìm hiểu về acx và cũng muốn có thêm 1 chút thu nhập từ trang này nhưng em gà mờ quá
Có bác nào ở hà nội có thể cho em mời 1 bữa ăn trưa hay 1 bữa cà phê để đuợc chia sẻ thêm về kênh đầu tư này với ạ.em xin chân thành cám ơn!!

acx nên with vào thời gian nào trong ngày để có tiền nhanh vậy mấy bác .
@baohen1510 : Rút giờ nào cũng được, tiện cho mình là được. Nó pay theo thứ tự lệnh chứ có phải giờ rút đâu bác :D, rút sớm pay sớm.
5h sáng rút trưa về :D
@dungvictory : Nhanh dữ vậy ta :D.Có giao thông gì với admin không đó :rolleyes:
:rolleyes::rolleyes:
rút tầm chiều tối 7h trở đi là sáng mai về nha bác,
còn rút buổi sáng 5h 6h thì hên xui trưa 11h 12h về, ko thì khuya về :D
@pancake94 : Hên xui nhé bác :D.

@baohen1510 : Rút giờ nào cũng được, tiện cho mình là được. Nó pay theo thứ tự lệnh chứ có phải giờ rút đâu bác :D, rút sớm pay sớm.

@dungvictory : Nhanh dữ vậy ta :D.Có giao thông gì với admin không đó :rolleyes:
:rolleyes::rolleyes:

@pancake94 : Hên xui nhé bác :D.
chưa hẳn rút sớm pay sớm đâu, lâu lâu dính phải mấy lệnh pending dài là lâu lắm mới về, còn ko cancel rút lại.

chưa hẳn rút sớm pay sớm đâu, lâu lâu dính phải mấy lệnh pending dài là lâu lắm mới về, còn ko cancel rút lại.

ăn pending thì xác định cancel rút lại

Kẻ Liều Mạng qua ACX??? tin tốt hay xấu đây?
Kể cả kẻ huỷ diệt có vào thì cũng chẳng có vấn đề gì đừng nói là kẻ liểu mạng

Pending hên xui ai xui thì dính :oops:
Rank Alexa hiện tại 7118
, ngày lọt top 5000 chắc không còn xa:eek::eek:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658