Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Có ai nhận xèng chưa ??? EM thấy thông báo pay trên site rồi

Sáng có ai được pay chưa :p
P/S: Cần mua VPS Linux Centos 6.5 x64, RAM 1GB, HDD or SSD cần 20GB là đủ. Giá 50k/tháng

haizzz...nói mấy bác rồi mấy cái thằng mà hỏi 1 ip chơi nhiều acc hay bla bla gì đấy thì ko nên trả lời làm mẹ gì,
để cho nó chết bớt thằng nào hay thằng đấy, suốt ngày ngồi nghĩ mấy cái rẻ tiền.

haizzz...nói mấy bác rồi mấy cái thằng mà hỏi 1 ip chơi nhiều acc hay bla bla gì đấy thì ko nên trả lời làm mẹ gì,
để cho nó chết bớt thằng nào hay thằng đấy, suốt ngày ngồi nghĩ mấy cái rẻ tiền.
Bức xúc thế, pending tầm 36h vẫn bình thường :D

dân chơi acx ở cái thớt này đều có 1 đặc điểm chung là sang + chảnh bởi vậy nghe toàn câu than phiền vớ vẩn nên bức xúc lắm
thay vì giải thích dài dòng thì ............. ngắn ngọn xúc tích vẫn hơn "nghỉ chơi đi ko hợp với bác đâu"

Ngứa tay bác à. Tự dặn lòng không type nữa :)

Lần đầu with mà 13h vẫn pending . Chán vậy trời
Bó tay bác.
site này cam rồi mà còn nhẩy vào đc.
mấy ông trong này toàn chém gió với fake poorf thôi mà bác tưởng thật nhẩy vào à :eek::eek::eek::eek:

ở đâu mà dạo gần đây toàn mấy nick mới join vào hỏi mấy câu sặc mùi cheat, nên mấy bác cứ để nó muốn làm gì làm đi,
trả lời làm gì, để thằng admin nó xóa hết nick lấy $ trả cho mình cho thơm.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week