Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Vậy tớ đăng ký nhiều acc PM trên cùng 1 IP và cùng 1 thông tin cá nhân thì có được không bác? Vì tớ đọc thấy chỗ này của PM thì nghĩ như thế, nhưng không biết có chắc chắn hay không, sợ hiểu lầm:

"Can I hold several accounts for one IP address?
Yes, but all the accounts must have the same personal data."

Thoái mái đi bác.
Bác tạo xong 1acc rồi reset modem lại cũng được :D

bó tay với các thánh ăn xổi ở thì ... đặt cái tên cũng thể hiện độ mất học...

Cùng 1 tài khoản PM có thể chứa 3 ví U. Vậy lúc chơi nhiều acc ở ACX, thì tớ dùng 3 ví này cho 3 acc khác nhau thì có bị phát hiện không các bác?
ko được bởi ngoài số U khi chuyển $ nó còn hiện cả username nữa

Định đem mình bán thân cho các em gái từ U2000 hoặc U9x lấy tiền chơi ADX , mà chưa thấy em nào mua , cắn răng chịu khổ mồ hôi ra và sướng để có $ mà khó quá , thôi thì đem thân mình và củ khoai lang to tặng miễn phí vậy có em nào hốt anh thì inbox nhá , gay và xăng pha nhớ next dùm nha :D

Định đem mình bán thân cho các em gái từ U2000 hoặc U9x lấy tiền chơi ADX , mà chưa thấy em nào mua , cắn răng chịu khổ mồ hôi ra và sướng để có $ mà khó quá , thôi thì đem thân mình và củ khoai lang to tặng miễn phí vậy có em nào hốt anh thì inbox nhá , gay và xăng pha nhớ next dùm nha :D

Tại sao cậu ko dùng đầu tư nhỉ
Cũng được mà :D
Cái đợt rao đến giờ mà bỏ ra đầu tư chắc cũng có vài bữa rau rồi

Tại sao cậu ko dùng đầu tư nhỉ
Cũng được mà :D
Cái đợt rao đến giờ mà bỏ ra đầu tư chắc cũng có vài bữa rau rồi
Có xèng êm đã làm rồi , bác thích acc 1k7 tiền premium ko em biếu bác chơi có lãi cho êm tý , và gỡ gạc lại thằng oắt tơ phắc đang giam tiền của bác , ngày xưa chơi ko biết nên ko có F1 F2 ref , hoặc là mem nào muốn gỡ lại chút gì của thằng oắt tơ phắc thì pm nhá

Đứa nào là Trúc đấy, để bảo ACX ban thẳng tay :D
Dự tên là Trực :rolleyes::rolleyes:, cẩn thận có chém nhau chứ chẳng chơi, thù oán đến mức đặt cái tên như thế thì:eek::eek:
Có xèng êm đã làm rồi , bác thích acc 1k7 tiền premium ko em biếu bác chơi có lãi cho êm tý , và gỡ gạc lại thằng oắt tơ phắc đang giam tiền của bác , ngày xưa chơi ko biết nên ko có F1 F2 ref , hoặc là mem nào muốn gỡ lại chút gì của thằng oắt tơ phắc thì pm nhá
Nạp khoảng vài trăm $/lần thì h bác gỡ được kha khá r chứ rao này cũng không ai xúc đâu:confused::confused:

Hôm qua mới nhận được mail của ông quản lý báo tất cả lệnh cũ pending quá lâu đã được pay hết, hóng xem từ hôm nay trở đi có pay đều trở lại không nàoo_O
There is no pending withdrawals. Our team has cleared everything and we are up to date.

Dự tên là Trực :rolleyes::rolleyes:, cẩn thận có chém nhau chứ chẳng chơi, thù oán đến mức đặt cái tên như thế thì:eek::eek:

Nạp khoảng vài trăm $/lần thì h bác gỡ được kha khá r chứ rao này cũng không ai xúc đâu:confused::confused:

Hôm qua mới nhận được mail của ông quản lý báo tất cả lệnh cũ pending quá lâu đã được pay hết, hóng xem từ hôm nay trở đi có pay đều trở lại không nàoo_O
There is no pending withdrawals. Our team has cleared everything and we are up to date.

bị pending từ 5h sáng hôm qua đến h đây ...... em sắp lên cmn cơn ức cmn chế rồi ......... đang làm hình nộm thằng admin để đóng đinh đây

bị pending từ 5h sáng hôm qua đến h đây ...... em sắp lên cmn cơn ức cmn chế rồi ......... đang làm hình nộm thằng admin để đóng đinh đây
Lệnh hôm qua đã ai được pay đâu hô hô, hóng sáng nay:rolleyes:

Cũng with từ 5h sáng hôm qua và cũng chưa được pay . Tính tổng ra là chơi dc 5 ngày rồi nhưng chỉ dc pay 1 lần duy nhất .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week