Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
qua chơi cheklisting còn ngon hơn nhiều, chơi paypal an toàn hơn. tạm biệt acx mong nó sống đc tới ngày rút dc tiền về.
uhm bác đi vui vẻ bye bye không tiễn, nói thật không khoái mấy kiểu tính như này lắm đàn bà vãi @@

Góp ý chân thành là tính của bác không chơi được mấy thể loại này đâu tốt nhất nên nghỉ, kiếm không được bao nhiêu mà ngày nào cũng thấy than thở vò đầu bứt tai thế này không tốt cho sức khỏe
Mình cũng có 1 ông ref. Dep đâu 50$ mà cứ chậm vs lỗi tí là hỏi nó làm sao vậy? Sao kỳ vậy? Site scam à? Bjo thì fix xong? Bla...bla...
Trước khi ref ổng than là ngày xưa ref wtf bên bác Chiến bị bác ấy bỏ ko hỗ trợ nên có dặn dò mình đừng có bỏ :eek::eek::eek:

uhm bác đi vui vẻ bye bye không tiễn, nói thật không khoái mấy kiểu tính như này lắm đàn bà vãi @@
haha troll chú cho vui thôi. thấy chú nhiệt tình với acx quá, ma chú phải công nhận nó sắp có vấn đề rồi. ko tên tuyền ref nữa tội người ta.

haha troll chú cho vui thôi. thấy chú nhiệt tình với acx quá, ma chú phải công nhận nó sắp có vấn đề rồi. ko tên tuyền ref nữa tội người ta.
Hô hô set luôn kèo tôi bảo đảm ACX sống tốt và ngon thêm 2 3 tháng nữa vẫn thoải mái set luôn kèo 1000$ không a?
A bảo nó sắp die chứ gì? Chơi luôn cho nóng không thì đừng phán bừa. Tui đã nói rùi tính a kiểu rất dễ làm người khác bực mình và khó chịu.

Góp ý chân thành là tính của bác không chơi được mấy thể loại này đâu tốt nhất nên nghỉ, kiếm không được bao nhiêu mà ngày nào cũng thấy than thở vò đầu bứt tai thế này không tốt cho sức khỏe
Đã yếu tim còn chơi matrix... đi gửi ngân hàng cho khỏe. Chứ đã chơi là chịu. Đừng than thở

Mình cũng có 1 ông ref. Dep đâu 50$ mà cứ chậm vs lỗi tí là hỏi nó làm sao vậy? Sao kỳ vậy? Site scam à? Bjo thì fix xong? Bla...bla...
Trước khi ref ổng than là ngày xưa ref wtf bên bác Chiến bị bác ấy bỏ ko hỗ trợ nên có dặn dò mình đừng có bỏ :eek::eek::eek:

trả lời ngay và luôn scam cmn rồi >>> delete YH >>> chấm dứt support

Dep ít hay nhiều không thành vấn đề nhưng kiểu hơi tí là bla bla...cũng đến oải luôn bác@@, nghi vấn bác ý đòi thông nhưng không được bác Chiến đáp ứng nên bỏ:D

WTF nó sắp die à :))

nó die rồi chứ sắp gì nữa

Hô hô set luôn kèo tôi bảo đảm ACX sống tốt và ngon thêm 2 3 tháng nữa vẫn thoải mái set luôn kèo 1000$ không a?
A bảo nó sắp die chứ gì? Chơi luôn cho nóng không thì đừng phán bừa. Tui đã nói rùi tính a kiểu rất dễ làm người khác bực mình và khó chịu.
Để e làm trung gian cho. 2 Bác chuyển 1k đây để e đập vào acx.
Sau 3 tháng 2k của 2 bác em kiếm đc 3k.
E hứa là e sẽ chịu fee PM cho 2 bác ạ. E xin chân thành cảm ơn ạ

Thôi thì bác bác thớt bảo làm kèo thì làm đi kìa @itman . Mình ké với thớt 5$ :rolleyes: hoho

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week