Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Sao tự nhiên lệnh mình đặt hồi sáng bị cancel vậy?? có ai bị như thế ko?

lệnh bị lỗi lâu lâu mềnh cũng bị

mấy bác thông não giúp em phát :D:D:D

nghỉ đi bác ............. boss auto là 1 vd minh chứng ..........
..... nhưng mà .............. nếu có máu liều .......... thì PM YH của em

Các bác cho mình hỏi, mình có gần 100 pack hết hạn hqua, thì hnay mình mới upgrade lên silver thì mấy cái pack hết hạn đấy có vào Panel ko?

Có bác nào gặp tình trạng đã chuyển PM cho ACX, nhưng bên ACX chưa nhận được hay không??? tớ đang bị và cực kỳ lo lắng
Tớ có search google thì thấy có thể do PM delay với giao dịch lớn, sau 2-3 giờ ACX sẽ nhận được, nhưng tớ lo quá, ko biết có ai đã trải qua kinh nghiệm này chưa?

Có bác nào gặp tình trạng đã chuyển PM cho ACX, nhưng bên ACX chưa nhận được hay không??? tớ đang bị và cực kỳ lo lắng
Tớ có search google thì thấy có thể do PM delay với giao dịch lớn, sau 2-3 giờ ACX sẽ nhận được, nhưng tớ lo quá, ko biết có ai đã trải qua kinh nghiệm này chưa?
sau 24 đến 48h gửi cái batch cho acx là đc

Vào PM ko thấy có thông tin giao dịch hả bác

tớ đã chat với ACX, họ nói ko thấy giao dịch của mình, gửi batch, số U....cũng ko thấy, chứ ko phải do lỗi server, tìm hiểu thì có thể do PM delay, tớ thấy lo quá.
Do PM thì bác gửi ticket cho PM xem or có số DT PM trên trang web bác nhờ ai giỏi tiếng anh call xem

Vào PM ko thấy có thông tin giao dịch hả bác

Ở PM thì bên tớ đã hiện giao dịch, ACX cũng xác nhận điều này, nhưng bên họ lúc đó chưa nhận được. Sau 3 tiếng thì tớ liên lạc với PM, thì PM giải quyết khá nhanh trong 10 phút.
Cũng may là acc của tớ đã verify nên PM giải quyết nhanh hơn, chứ không thì phải chờ từ 3-24h, support tên Lionel nói do hệ thống tự động delay tiền từ acc vừa mới được verify, mà lại giao dịch số lượng lớn.

Do PM thì bác gửi ticket cho PM xem or có số DT PM trên trang web bác nhờ ai giỏi tiếng anh call xem

PM đã xem xét và chuyển tiền cho ACX, giờ mọi chuyện đã ổn. ACX cũng nhiệt tình, dù chẳng giúp được gì vì vấn đề là từ PM, nhưng thấy cũng an tâm hơn với đội ngũ ACX. Đến giờ đã tham gia ACX được hơn 1 tuần nhưng tớ vẫn chẳng hiểu vì sao tớ lại có niềm tin vào ACX nhiều như thế, trong khi các site khác trả % thấp hơn, bắt revshare... mà vẫn scam. Còn ACX thì bá đạo đến mức ko ngờ có cái mỏ vàng lộ thiên như thế????? Và vì sao lại có cái mỏ vàng ấy vậy nhỉ???

Với ACX, tự nhiên tớ có niềm tin vào họ :D
Chẳng biết admin của ACX là ai vậy nhỉ? Có đẹp trai ko?

Ở PM thì bên tớ đã hiện giao dịch, ACX cũng xác nhận điều này, nhưng bên họ lúc đó chưa nhận được. Sau 3 tiếng thì tớ liên lạc với PM, thì PM giải quyết khá nhanh trong 10 phút.
Cũng may là acc của tớ đã verify nên PM giải quyết nhanh hơn, chứ không thì phải chờ từ 3-24h, support tên Lionel nói do hệ thống tự động delay tiền từ acc vừa mới được verify, mà lại giao dịch số lượng lớn.

PM đã xem xét và chuyển tiền cho ACX, giờ mọi chuyện đã ổn. ACX cũng nhiệt tình, dù chẳng giúp được gì vì vấn đề là từ PM, nhưng thấy cũng an tâm hơn với đội ngũ ACX. Đến giờ đã tham gia ACX được hơn 1 tuần nhưng tớ vẫn chẳng hiểu vì sao tớ lại có niềm tin vào ACX nhiều như thế, trong khi các site khác trả % thấp hơn, bắt revshare... mà vẫn scam. Còn ACX thì bá đạo đến mức ko ngờ có cái mỏ vàng lộ thiên như thế????? Và vì sao lại có cái mỏ vàng ấy vậy nhỉ???

Với ACX, tự nhiên tớ có niềm tin vào họ :D
Chẳng biết admin của ACX là ai vậy nhỉ? Có đẹp trai ko?

admin acx là chuẩn gay ............ gay 100%
còn độ bá đạo của mỏ vàng acx thì ko cần bàn
và mặc dù là mỏ vàng lộ thiên nhưng cũng ko phải ai cũng biết và khai thác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member