Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Ko hiểu ý nó là gì vậy?
"It's not a "pyramid scheme" either! There are No Members at the top who gets
paid first or more than other Members. ACX is a Pay System that pays everyone
equally. It also has the mathematical ability to literally last indefinitely
due to the patented sustainability concept of the Panel System, with its
"Restart" fail-safe mechanism."

Google dịch cũng ko hiểu, nó nói chương trình sẽ hoạt động bền vững mãi mãi với Panel, và "restart" mỗi khi cơ chế hết an toàn ư??

Hóng các bác pro dịch giúp.

đây ko phải là hệ thống ponzi kim tự tháp. Ko hề có những người nằm trên đỉnh để đc ưu tiên thanh toán trước. ACX là hệ thống thanh toán bình đẳng cho tất cả thành viên. Trên lý thuyết nó có thể tồn tại vĩnh viễn với hệ thống panel chạy song song với % daily. Và sẽ đc RS mỗi khi sự an toàn của toàn bộ hệ thống bị đe doạ (mất khả năng chi trả)

Bác rảnh thì đi ngủ đi ngồi dịch làm gì, có gì thực sự quan trọng thì mình đã post lên topic r

dịch để nâng cao trình eng thôi

Phải chăng sắp reset, sao thấy nhắc lại vụ reset mấy lần. Mới xem qua cái này

http://www.adclickxpress.com/members/simple-recipe

Nó liệt kê quy trình khá đầy đủ, việc reset có lẽ là điều tất yếu phải diễn ra khi quá trình rút ra lớn hơn quá trình mua vào.

thì em đang hóng nó rs đây bác
mà chắc cũng sắp rồi

Reset bây giờ thì cũng nhìu người run lắm đấy, vì bị cưỡng chế 70% pack vào panel. Eo ơi, ai chưa gỡ vốn thì mệt à. Mà reset xong rồi thì dep mạnh tay vô tư

thì thế còn hơn vừa chơi vừa run

Theo các đồng chí thì bao giờ ACX restart ????
Đang định ném vào mà đọc cái tin restart lại cóng cmnr ò,Ó

Sợ mỗi nó không ngừng mà bụp 1 phát luôn, lúc đấy nhảy cmn lầu mất ò,Ó
Thằng này thì ko như vậy, do thâm niên 6 năm rồi (mở từ 2009 trc cả zeek) và kèm theo hệ thống restart (giống dept swap như Paidvert) nên cũng khá an toàn, ko lo chết yểu. Chỉ lo bị giam tiền và gở từ từ thôi! Ai tham gia từ thời ACX còn là JSS chắc sẽ hiểu rõ vấn đề này :(

Thằng này thì ko như vậy, do thâm niên 6 năm rồi (mở từ 2009 trc cả zeek) và kèm theo hệ thống restart (giống dept swap như Paidvert) nên cũng khá an toàn, ko lo chết yểu. Chỉ lo bị giam tiền và gở từ từ thôi! Ai tham gia từ thời ACX còn là JSS chắc sẽ hiểu rõ vấn đề này :(
Gỡ như nào vậy bác ??? Chờ panel complete ak???

Sợ mỗi nó không ngừng mà bụp 1 phát luôn, lúc đấy nhảy cmn lầu mất ò,Ó

$$$ của mình thì đừng có nghe ng khác xúi dại ....... Thông tin nó sắp RS có khả năng là thật đấy. Vì lần RS cuối cùng là hồi tháng 22/2/2015. Tính đến h cũng hơn cmn 6 tháng rồi ..........
. Ah` thôi $$$ của bác quyết định ra sao là của bác

Mr.Loc này lúc trả lời thật, lúc trả lời xoáy kiểu như GS Xoay ấy. Khó biết trong đầu cậu ta nghĩ gì, và lúc nào là cho lời khuyên, lúc nào là đang troll :D

Nhưng trước đây nó chưa có tăng 2%-10%. Giờ có rồi cũng đỡ lo nhỉ!

Last edited:
Vô đọc mấy comment lúc sau thì đúng là phải thốt lên câu chết vì thiếu hiểu biết.
1 cái email hôm qua acx gửi dịch nôm na tiêu đề là tháng 8 lại tiếp tục phá kỷ lục, nhiêu đó đủ biết site vẫn đang phát triển rất tốt, thế mà có bác vừa copy một đoạn vu vơ có từ reset thì lập tức mọi thứ lại diễn biến theo chiều hướng xấu, các bác có vẻ thích suy nghĩ theo hướng bi quan nhỉ:confused::confused:.
Cứ thế này bảo sao nhiều người chết vì thằng boss, nói thật là thế hệ mmo bi h tiềm lực kinh tế khá hơn hồi 4 năm trước rất nhiều nhưng về khả năng phân tích thì đúng là bị thụt lùi.

Vô đọc mấy comment lúc sau thì đúng là phải thốt lên câu chết vì thiếu hiểu biết.
1 cái email hôm qua acx gửi dịch nôm na tiêu đề là tháng 8 lại tiếp tục phá kỷ lục, nhiêu đó đủ biết site vẫn đang phát triển rất tốt, thế mà có bác vừa copy một đoạn vu vơ có từ reset thì lập tức mọi thứ lại diễn biến theo chiều hướng xấu, các bác có vẻ thích suy nghĩ theo hướng bi quan nhỉ:confused::confused:.
Cứ thế này bảo sao nhiều người chết vì thằng boss, nói thật là thế hệ mmo bi h tiềm lực kinh tế khá hơn hồi 4 năm trước rất nhiều nhưng về khả năng phân tích thì đúng là bị thụt lùi.

onl yahoo đi bác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week