Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Mình rút 400 từ trưa hôm qua chưa về , run rồi đấy :(

bây h sợ rút chân muộn cmn rồi

Mình rút 400 từ trưa hôm qua chưa về , run rồi đấy :(
run thì bán lại acc cho bác @locthiennguyen kìa, theo rule thì max 72h mà, có lần mình pending hơn 40h mới về kìa, pay nhanh hay chậm cũng sợ, bó tay mấy bác, đem gửi bank cho khỏi run :D, chưa gì mấy bác cứ la ó lên :cool:

Chơi thị trường này thì cái đầu phải lạnh nha mấy chế. =))
Bác hổ ca tính thu mua hết à haha

Cái số U cũ là bussines chưa veri còn cái số U mới là của pesonal đã veri. 2 loại số U này thì khác jì nhau nhỉ, sao nó ko veri cái số U cũ luôn cho tiện lại phải đổi số U mới nữa vậy. Phải chăng là số U bussines khó veri hơn chăng :/

Cái số U cũ là bussines chưa veri còn cái số U mới là của pesonal đã veri. 2 loại số U này thì khác jì nhau nhỉ, sao nó ko veri cái số U cũ luôn cho tiện lại phải đổi số U mới nữa vậy. Phải chăng là số U bussines khó veri hơn chăng :/
Số U verify là số cũ đã veri từ ngày xưa chắc ms đem ra dùng

Móa , nó chuyển tiền từ pm cũ sang mới hay sao nhỉ ? Pay ổn định 2 lần / ngày có phải là ngon ko , hết kêu ca phàn nàn :D

Móa , nó chuyển tiền từ pm cũ sang mới hay sao nhỉ ? Pay ổn định 2 lần / ngày có phải là ngon ko , hết kêu ca phàn nàn :D

chuyển làm quái gì để mất thêm 0.5% fee
. Còn vụ payment thì xác định tuần này sida

:oops: theo phong trào show proof dep. Mới khô máu sáng nay xong ! a , ae cứ tự nhiên đi nhé :rolleyes: nhiu đây mua được cả ký tỏi nhé :oops:

Attachments

9.2 KB · Views: 79
Thông báo anh em đã cam , mua lại 1/2 bằng số tiền trong Acc của các anh , khuyến mãi thêm 1 chai dầu ăn , thanh toán qua thẻ visa + đô la ngân hàng âm phủ + quan tài ( tàu ngầm ) 6 tấm rất đẹp lướt êm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week