Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Haizzz.

Đây support trả lời đây:

"It is a bit slower than usual, Pleae wait as the issue is fixed.
THe issue is being fixed, please wait"

Vấn đề mạng chi phần nào, nếu nó ko update server để cân bằng tải. thì cơ sở dữ liệu của nó sẽ bị overload. Dẫn đến các lỗi insert database bị lỗi. (miss dep, miss buy pack,...v..v...). Nếu bác nào đã quản lý các website với hàng ngàn người truy cập cùng thời điểm thì sẽ hiểu điều em đang nói ở trên quan trọng như nào.

Haizzz.

Đây support trả lời đây:

"It is a bit slower than usual, Pleae wait as the issue is fixed.
THe issue is being fixed, please wait"

Vấn đề mạng chi phần nào, nếu nó ko update server để cân bằng tải. thì cơ sở dữ liệu của nó sẽ bị overload. Dẫn đến các lỗi insert database bị lỗi. (miss dep, miss buy pack,...v..v...). Nếu bác nào đã quản lý các website với hàng ngàn người truy cập cùng thời điểm thì sẽ hiểu điều em đang nói ở trên quan trọng như nào.

Chính vì thế mới phải bình tĩnh cứ xồn xồn lên làm gì để yên cho người fix, cứ không vào được tí lại lên kêu ca xong lại lũ lượt kéo nhau đăng nhập vào. Điều đấy có giúp ích gì được không?
Bản thân mình không thông cảm cho công việc của người ta làm còn trách móc là cớ làm sao hả các thánh gay?
Chậm tí cũng kêu, không vào được cũng kêu @@
Không phải chứ nói thẳng là các bác tính đàn bà kiểu gì ý:confused::confused:

Chính vì thế mới phải bình tĩnh cứ xồn xồn lên làm gì để yên cho người fix, cứ không vào được tí lại lên kêu ca xong lại lũ lượt kéo nhau đăng nhập vào. Điều đấy có giúp ích gì được không?
Bản thân mình không thông cảm cho công việc của người ta làm còn trách móc là cớ làm sao hả các thánh gay?
Chậm tí cũng kêu, không vào được cũng kêu @@
Không phải chứ nói thẳng là các bác tính đàn bà kiểu gì ý:confused::confused:
:oops: không biết ở ngoài đời mấy thánh hay kêu có nam tính hay ko nhưng ở trong này e thấy thua cả e

Haha em chỉ là trả lời cho các bác ở trên tình hình acx như nào thôi. Nó đang phát triển mạnh nên tình hình này cũng không có gì là lạ đâu. Cơ mà khi add fun hay mua pack trong gian đoạn này thì phải cẩn thận các bác nhá.

Theo a thì e nam tính nhất cái topic này r:cool:
đã tin tưởng bỏ đồng tiền vào nó để kiếm lãi sinh lời thì chỉ sợ scam chứ các vấn đề khác có làm sao nhỉ :rolleyes: nó càng lag càng lỗi càng chứng tỏ nhiều người đang truy cập và tin tưởng nó và nó sẽ phát triển hơn hiện tại mà

haiz
cam rụng từ sáng rồi
biết trồng cây gì, nuôi con gì cho hết times đây
:(:(:(:(:(

Mình cũng chẳng hiểu vì sao @mmo1991 xúc động mạnh, nhất là từ trang:
https://mmo4me.com/threads/adclickx...uong-dan-toan-tap-update-daily.31022/page-942
https://mmo4me.com/threads/adclickx...uong-dan-toan-tap-update-daily.31022/page-943
https://mmo4me.com/threads/adclickx...uong-dan-toan-tap-update-daily.31022/page-944

Mình chẳng thấy có ai phàn nàn ACX cả? Phải chăng bên Facebook của bạn có người phàn nàn?

Bác chỉ ra giúp mình xúc động chỗ nào?
Riêng group ai kêu nhiều là block luôn nhé bác :D, đối với mình không có 2 từ nhân nhượng

Dạo này ACX làm ae lo lắng wá nên mình có support nói chuyện nhắc khéo với họ, nội dung tiếng Việt như sau:
Người Việt của tôi có câu: " Mua danh 3 vạn, bán danh 3 đồng"
Các b biết họ trả lời sao kô? Họ đáp:
Người dân nước tôi cũng có câu:" Làm trong 3 ngày, sống cả 3 năm"
Rồi gặp sư fụ của ông cha chúng ta rồi :3

Dạo này ACX làm ae lo lắng wá nên mình có support nói chuyện nhắc khéo với họ, nội dung tiếng Việt như sau:
Rãnh là đây!

Chẳng có ai lo lắng cả ngoại trừ những người sinh lý yếu:confused::confused:, như bác chẳng hạn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week