Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
pay rồi nhé :v

acx 3 hôm nay pay chậm kinh khủng, toán trên 30h, dù đã up lên vàng và bạc

vậy là nhanh rồi thử chơi cái thời JSS xem bao lâu nó thanh toán 1 lần thì biết

quá 48h thì bác có quyền nói chậm kể cả đến 47h59p họ trả cho bác thì vẫn trong thời gian theo luật của site, chậm thì bác có thể nghỉ ACX không có nghĩa vụ phải trả sớm cho bất kỳ ai mà tốt nhất nên nghỉ, vào thấy mấy bác khóc lóc kêu ca mà thương

30h thì có j đâu nhỉ. chỉ là hơn 1 ngày chút xíu...ngày cứ làm việc khác đi đừng ngồi hóng thì sẽ thấy 30h nó nhanh thôi :oops:

quá 48h thì bác có quyền nói chậm kể cả đến 47h59p họ trả cho bác thì vẫn trong thời gian theo luật của site, chậm thì bác có thể nghỉ ACX không có nghĩa vụ phải trả sớm cho bất kỳ ai mà tốt nhất nên nghỉ, vào thấy mấy bác khóc lóc kêu ca mà thương
xem mấy thím khóc lóc làm niềm vui mà , mấy thím nghỉ hết ai khóc lóc cho mình chém gió

Người ta câu lên 1k mà bác sa lầy nhanh thế:p:p:p

xem mấy thím khóc lóc làm niềm vui mà , mấy thím nghỉ hết ai khóc lóc cho mình chém gió
Người ta câu lên 1k mà bác sa lầy nhanh thế:p:p:p
Thiếu gì đề tài để câu spam mà cứ phải khóc lóc như vậy, hình này chắc là chuẩn cho thế hệ mầm non MMO bây giờ :D
Quyết tâm thà rơi lệ chứ không đổ máu :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,463
173,633
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week