Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Móa hàng tồn mỗi ngày getpaid cứ tăng 1k$ hàng rút thì pending lâu vật vã , muốn rút tái đầu tư mà khó quá , kiểu này dồn đọng ứ lại thì không biết ai quăng tiền vào dep tiếp đây , muốn nó về quỹ đạo 2 ngày phịch / lần
Mà 1 ngày quên getpaid có mất hôm đấy không nhỉ bà con ?

Móa hàng tồn mỗi ngày getpaid cứ tăng 1k$ hàng rút thì pending lâu vật vã , muốn rút tái đầu tư mà khó quá , kiểu này dồn đọng ứ lại thì không biết ai quăng tiền vào dep tiếp đây , muốn nó về quỹ đạo 2 ngày phịch / lần
Mà 1 ngày quên getpaid có mất hôm đấy không nhỉ bà con ?
Ko mất nhé, cứ đủ 150% LÀ xog 1 chu kỳ ;)

Một cỗ máy khổng lồ vận hành mà các bác. Chấp nhận thôi. Có điều tiền về lâu chút vậy. Chỉ cần nó đừng limit là đc.

Tiền về trong đêm... ngày nào cũng có tiền về, hôm nay media, thì ngày mai ad..:D

đệch mợ bác chứ , bác up super gold sao :D , êm chưa chơi Full được 2 panel nên chỉ chơi bên media thôi , ngày nào Get Paid cũng được 1000$ mà chết dí ở đấy , định xoay vòng dep tiếp mà khó quá chừng , 3 ngày về 1 lần 800$ , 3000$ - 800$ lâu quá hic hic

bị đọng mấy chục k đây nè

đệch mợ bác chứ , bác up super gold sao :D , êm chưa chơi Full được 2 panel nên chỉ chơi bên media thôi , ngày nào Get Paid cũng được 1000$ mà chết dí ở đấy , định xoay vòng dep tiếp mà khó quá chừng , 3 ngày về 1 lần 800$ , 3000$ - 800$ lâu quá hic hic
Em vốn ít thôi, nhưng chia ra 2 hệ thống cho vui, để ngày nào cũng được chịch, chứ bây giờ 2 em nó 2 ngày mới cho chịch, thay phiên mỗi ngày để có cảm giác sướng hơn.

Toàn đại gia dep to. Em bé tí ti thế này thôi

Có tỷ lệ % chuyển đổi pack active tùy vào quyết định của team từ 1->90% , và số pack này sẽ chuyển sang Panel , lúc đó tiền lãi nhận về của các pack active sẽ là số còn lại , quan trọng nhất là lãi trở về 2% /1% tùy theo ngày thường hay ngày cuối tuần.
Ok thanks bác

Thấy trên face có 1 câu hỏi khá hay,Mấy pro vào bình luận cái coi nào :
Tại sao ACX lại thay đổi số U PM từ Business (non Verify) sang số U PM Personal (đã verify)?:confused:
Có sự khác nhau nào giữa 2 loại U này không nhỉ?:D

Thấy trên face có 1 câu hỏi khá hay,Mấy pro vào bình luận cái coi nào :
Tại sao ACX lại thay đổi số U PM từ Business (non Verify) sang số U PM Personal (đã verify)?:confused:
Có sự khác nhau nào giữa 2 loại U này không nhỉ?:D
mình lại nghĩ ngược, U cũ nó non veri là tk personal, nên lên Trust Score (TS) nhanh, còn U mới verified của nó là business nên TS lên cực lâu
do acc PM mình chuyển tiền giữa 3 U trong acc ko mà cũng tăng TS ào ào, chứ còn ACX nó pay bao nhiêu nghìn lệnh 1 ngày mà TS sao lên lâu như vậy đc

mình lại nghĩ ngược, U cũ nó non veri là tk personal, nên lên Trust Score (TS) nhanh, còn U mới verified của nó là business nên TS lên cực lâu
do acc PM mình chuyển tiền giữa 3 U trong acc ko mà cũng tăng TS ào ào, chứ còn ACX nó pay bao nhiêu nghìn lệnh 1 ngày mà TS sao lên lâu như vậy đc
ngược lại chứ nhỉ u mới là personal chứ nhỉ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week