Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
1 khi đã dep vảo là cá nằm trên thớt, ko nên lăn tăn vì những cái khác :)
Có ai lăn tắn lắm đâu.
Những lệnh đã vượt 100h tối or đêm nay chuẩn bị nhận hàng, các bác nên nhớ ACX còn có nhiều đội quân từ các nước khác chiến, VN vẫn nhỏ nhoi lắm

Trong thời gian này các bác cứ chuẩn bị tinh thần khoảng 4 ngày được pay 1 lần, không nên quá nóng vội, còn mã free thì khoảng 5ngày-1tuần , về trước thì tốt , ko có thì vẫn thanh toán sau 4 ngày.Vấn đề là có thanh toán . Hãy tận hưởng cuộc sống chút xíu , đừng quá chăm chăm vào nó trả tiền sau 60h hay 63h sẽ thoải mái hơn.

Trong thời gian này các bác cứ chuẩn bị tinh thần khoảng 4 ngày được pay 1 lần, không nên quá nóng vội, còn mã free thì khoảng 5ngày-1tuần , về trước thì tốt , ko có thì vẫn thanh toán sau 4 ngày.Vấn đề là có thanh toán . Hãy tận hưởng cuộc sống chút xíu , đừng quá chăm chăm vào nó trả tiền sau 60h hay 63h sẽ thoải mái hơn.
chuẩn bác, bàn đi bàn lại một cái thì cũng chả có gì, khi nào nó vọt mốc 150h thì các Thánh kêu hãy xuất hiện:D:D:D

mình free 64h rồi .. chắc phải 1 tuần đây

Ôi giồi ôi, các thánh 110h còn chưa về, em mới 88h chắc vẫn phải treo chim ngồi chờ rồi :D

110h mà chưa được pay thì kiếp quá :D.
Dần dần mem đông lên, xác định là thời gian chờ ngày càng tăng :D.
Có khi 1 tuần mới được pay

Cứ từ từ rồi cam sẽ rụng các bác ạ.
-----------------------------
If you are looking for a get-rich quick scheme to make a bunch of money before
it crashes, you are in the wrong place. Although the ACX System does pay fast,
Members cannot expect huge instant payouts. Plus, you need to do the right
activities every day. Fortunately it only takes about 5 to 10 minutes a day.
-----------------------------------------------------------------------------------------
Google translate
-----------------------------------------------------------------------------------------
Nếu bạn đang tìm kiếm một chương trình nhanh chóng làm giàu để làm cho một xấp tiền trước
nó bị treo, bạn đang ở vị trí sai. Mặc dù các hệ thống ACX có phải trả tiền nhanh,
Thành viên không thể mong đợi thanh toán tức thời rất lớn. Plus, bạn cần phải làm ngay các
các hoạt động hàng ngày. May mắn thay nó chỉ mất khoảng 5-10 phút mỗi ngày.

Cứ từ từ rồi cam sẽ rụng các bác ạ.
-----------------------------
If you are looking for a get-rich quick scheme to make a bunch of money before
it crashes, you are in the wrong place. Although the ACX System does pay fast,
Members cannot expect huge instant payouts. Plus, you need to do the right
activities every day. Fortunately it only takes about 5 to 10 minutes a day.
Google translate
Nếu bạn đang tìm kiếm một chương trình nhanh chóng làm giàu để làm cho một xấp tiền trước
nó bị treo, bạn đang ở vị trí sai. Mặc dù các hệ thống ACX có phải trả tiền nhanh,
Thành viên không thể mong đợi thanh toán tức thời rất lớn. Plus, bạn cần phải làm ngay các
các hoạt động hàng ngày. May mắn thay nó chỉ mất khoảng 5-10 phút mỗi ngày.

vãi cả gg dịch

Mới gần 80h. Xác định treo chim tối nay để mong mai nó về cho. Haizzzzz

mình nhớ acc bác 2012 mà ta,sao bjo 2015 rồi

mình nhớ acc bác 2012 mà ta,sao bjo 2015 rồi

Reset time

Mail mới về nó nói là lượng dẹp hiện nay ko bằng khi ở 6%, cho nên mức 7% có thể sẽ không kéo dài như 6%, @@

pay chậm thế này thì bố ai có tiền mà dep như 6% (cũng k dám dep luôn ấy chứ), cứ pay đều như 6% xem có dep đều k :oops::oops:

acc gold 2 ngày, acc free 3-4 ngày thử xem
có cầm sổ đỏ em cũng chơi khô máu với nó

giờ acc gold mà nó pay bên ad tới 4-5 ngày thì bố ai mà dám dep vô o_O

Ở lại khoảng trên 2 chu kỳ là ok r cũng không đòi hỏi gì hơn
mik nghĩ site đag hụt ngân sách trầm trọng nên mới pay chậm thế này.
ae chuẩn bị tâm lý sẵn sàng đê :D:D:p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,072
173,151
Latest member
dungtv1991

Most viewed of week

Most discussed of week