Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Bác nói chuẩn :D. Với tư cách 1 siêu tiểu gia, em cũng xin cùng bác...sống chết đến cùng voi em nó luôn :p.
thế mình thông nhau trước đi xong cho thằng ACX nó ăn lại thôi bác nhé. Đằng nào cũng mất:rolleyes::rolleyes::rolleyes::D:D:D:p:p:p

Tóm cmn lại ko ai hiểu acx sẽ làm gì tiếp theo đâu. Như cái vụ tái bằng acc balance vừa thông báo chẳng hạn. Về cơ bản thì chấp nhận đi đến đâu biết đến đó vậy :D
thông báo nhưng chưa được. không biết sáng mai được không để làm thêm ít:D
nghe đồn bác mới tái hôm trước không biết đúng ko. Đúng mà mai nó cho tái ăn nguyên 8% thì cũng thốn đấy:oops::oops:

thông báo nhưng chưa được. không biết sáng mai được không để làm thêm ít:D
nghe đồn bác mới tái hôm trước không biết đúng ko. Đúng mà mai nó cho tái ăn nguyên 8% thì cũng thốn đấy:oops::oops:

có gì đâu :D dù sao cũng là lãi bây h tái lại thôi :D

Mọi người cho e hõi phát có ai đạt mốc 200h chưa :D:D:D:D

phong cái của đại gia không cần tiền có khác:eek::eek::eek:

tái 2% thì 3 tháng sau cũng đc 50% vậy chịuthijeejt 1 chút có sao đâu

Đù má, nó nâng lên 8% cho cả tái chế, bọn ACX này nhờ ae ta rửa tiền hả, tiền đâu mà trả mà nó sống tận 4 năm
Thôi kệ, cứ về là mừng

Đù má, nó nâng lên 8% cho cả tái chế, bọn ACX này nhờ ae ta rửa tiền hả, tiền đâu mà trả mà nó sống tận 4 năm
Thôi kệ, cứ về là mừng
Thôi kệ, cứ về là mừng
nó lấy đâu kệ cha nó, kể cả rửa j cũng đc. Miễn sao ta có tiền tiêu

sai nhé, các đại gia thì lãi to lâu rồi nên bây giờ họ chơi trên lãi là chính nên rất ung dung, về cơ bản chả cần suy nghĩ quá nhiều.
còn các tiểu gia như mình thì mới là đau khổ khi mấp mỏm tính toán so đo sao cho ăn được từng xu từ nó nhé.
phân vân giữa việc nên chơi tiếp hay dừng lại. Chơi tiếp thì sợ mất mà không chơi thấy mọi người có xèng về lại ngứa ngáy chân tay.
và mình thì xin..............chết cùng em nó :D:D:D
Ccmnl :D

acc gold 5h sáng mai rút tiền liệu từ lúc đó đến t7 tiền có về dc ko nhỉ, tính sơ sơ cũng phải 120h rồio_O

ngưỡng cmn mộ 2 bác :rolleyes:
Liều ăn nhiều thôi bác hơn nữa thời điểm này mà dep dồn thì chỉ cần qua mốc 8-9-10% về 2% lúc đó thu lãi luôn thì phê lắm :rolleyes: g 5-6 ngày mới được pay thì khác gì bị giam vốn có rút được thì cũng chả là bao. Tất nhiên em đang chơi acc phụ lãi cũng nhiều rồi nên làm thế:)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week