Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Chốt lại là acx và các mem đang đợi mức 2% vì lúc đó các mem sẽ dep vào hết mức có thể ở mức này, còn hiện tại thì những ai đầu tư lớn thì canh rút tiền nhưng ai đầu tư nhỏ có gan và tin tưởng acx thì tranh thủ dep vào vì tiền lãi dồn 5 ngày rút 1 lần thì vòng xoay lãi 150% cũng chỉ chậm khoảng 5 ngày thôi nên tranh thủ sớm được khi nào hay lúc đó và cũng giúp cho acx thêm sức mạnh chứ nếu các bạn ko dep thêm thì acx cũng đã tính đến phương án xấu nhất là ko có thêm đồng ô ba ma nào dep thêm rồi và sẽ chi trả cho đến khi reset mà thôi. Nói gì chứ kinh nghiệm vượt qua khó khăn với tính đến những phương án xấu nhất thì acx rành lắm, mà cái xấu nhất chúng ta nghĩ tới đây còn là muỗi so với những gì nó gặp trước đó nên các mem dep nhỏ hãy cứ tin tưởng mà đưa ra quyết định cho riêng mình, cơ hội thì đi kèm với thử thách, hãy tự phân tích và làm theo ý kiến riêng của mình. Làm giàu mà dễ dàng với ko có gì đánh đổi thì chả có ai nghèo nữa rồi.

Nói dài nhưng nói chuẩn, đã like và tín dụng cho bác :D

thật sự thì đang chuẩn bị tái 100% max công suất đây :D

thực sự mà nói thì nếu nó cho tái dầu tư mà ko cần rút ra thì hàng tuần ăn tiền bonus cũng đủ sống chứ chả cần phải rút tiền

ai có nhìu ref thì sắp tới mệt ah` =)). max pay ref = 800$ 1 ngày ko biết đủ ko thôi
.

Vào topic mới thấy toàn đại gia ko :( toàn đep vô vài k$ ko ak :(

ở đây thì 1k chỉ là muỗi bèo lắm cũng phải 5k mới đc liệt vào trung tầng còn cao tầng thì trên 10k

Một bác chuyên đa cấp là ref của mình cho hay chỉ cần pay nhanh thì chơi max hai bên là chuyện nhỏ, nghe đồn có đại gia bị bọn TNMU lừa vứt vào 8 tỷ để ăn lãi theo năm h đang hóng hớt ACX
:eek:

Một bác chuyên đa cấp là ref của mình cho hay chỉ cần pay nhanh thì chơi max hai bên là chuyện nhỏ, nghe đồn có đại gia bị bọn TNMU lừa vứt vào 8 tỷ để ăn lãi theo năm h đang hóng hớt ACX

TNMU là kí rì zị @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,617
Latest member
chetan321

Most viewed of week