Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Tái đâu tư = không rút = giảm tải lệnh rút => có thể pay sẽ nhanh hơn vì số lượng lệnh rút giảm,
Tái đầu tư = ngân sách không giảm bởi không có lệnh rút ra, mà nó tăng lên :)))..
Dụng ý tái đầu tư là để lên 10% số pack mua ở 8-9-10% sẽ down xuống 2% => thời gian chạy đủ 150% đc kéo dài ra, dòng tiền quay vòng dài hơn, tiền để acx dùng cho việc thanh toán cho thành viên được đồi dào hơn. Trong thời gian đó, lượng mem mới đăng kí tăng lên và nguồn tiền đập vào cũng lại tăng thêm được 1 khoản,dự nó cũng chỉ ổn định đến 6% như lần này, rồi bắt đầu tăng lên 7-8-9-10% trong thời gian ngắn,.. Giải pháp là đẩy pack để tránh đợi khi nó về 2% đập mới vào mệt phệt đấy... Từ 100 pack đẩy lên tầm 300 pack hưởng 2% vẫn ngon hơn là đập mới 300 pack x5$ thì các bạn tưj hiểu là vốn ban đầu sẽ rất lớn...nếu k đẩy pack dần lên. :))) đó là ý kiến của mình, có đồng chí nào có ý kiến khác thì nói cho đồng chí này hiểu.
cao kiến

cái đoạn lệnh pay đc pay nhanh vì giảm lệnh rút e thấy k đúng cho lắm.vì trc đang mốc 6% mà rút phát vài tiếng về mà lúc đó có rất nhiều người chơi rồi chứ k phải là đến bgio mới có đông người..lúc đó 1 ngày cũng rất rất nhìu lệnh mà?.
Lúc đó lượng người rút ra dept lại cũng vô số đó chứ..mà như thế acx càng đc hưởng 4% nhanh
Hồi 6% chưa là gì so với bây giờ

Các bác để ý trong 1 lệnh rút tiền thì dãy số cuối cùng chính là số thứ tự lệnh, quay lại trang 1 và click mục số tiền nhận của mình sẽ thấy, nếu hồi tháng 6 lệnh của mình chỉ dừng lại ở mức chục nghìn cùng lắm là trăm nghìn thì hiện giờ những lệnh gần nhất cũng có thứ tự hơn 200 300.000, mà trong khi số ID ACX của mình thuộc hàng gạo cội, tính tổng site có hơn 4 triệu member thì còn bao nhiêu lệnh nữa nhỉ

cái đoạn lệnh pay đc pay nhanh vì giảm lệnh rút e thấy k đúng cho lắm.vì trc đang mốc 6% mà rút phát vài tiếng về mà lúc đó có rất nhiều người chơi rồi chứ k phải là đến bgio mới có đông người..lúc đó 1 ngày cũng rất rất nhìu lệnh mà?.
Lúc đó lượng người rút ra dept lại cũng vô số đó chứ..mà như thế acx càng đc hưởng 4% nhanh
Đang nói là giả thiết mà :v
Còn acx kiếm tiền từ đâu thì chỉ có chúa mới biết đc,
Hay bạn thử hỏi bọn ngân hàng xem nó lấy tiền đâu trả lãi cho bạn :).

Cho nó về 2% luôn đi , cố kéo dài tình hình tài chính đến là mệt , không pay đều chắc muốn tự mình đào lỗ chôn member và site thì phải , mức lạm phát quá cao rồi mỗi ngày tôi getpaid 1700$ cũng phê nhưng mà tiền chưa về pm nên chán

em này chốn nào đây ??? cho xin tý info bác :D

chả có cái giả thuyết nào nói về cách kiếm tiền của ACX nên quay vòng kiểu gì thì một lúc lấy gì mà trả mem
lãi mẹ đẻ lãi con, revshare quay vòng vốn người sau trả người trước, chịu ko nổi 3 tháng, mà thằng này nó sống dữ quá
=>nên phân tích mang nhiều tính chờ cam về :)

Thím sợ lắm rồi thì next đi. Nghĩ chi nnhìu. teo hết tờ rim đó.
rev quy mô con kiến thì so sánh thế quái nào dc.mà co rửa ráy gi thi cung kệ nó. Ko cần ngồi trù ẻo làm gì

156h cập bến media
The amount of 768 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U4962269->U8512280. Memo: API Payment. Ad Click Xpress Withdraw 4431559-224695.. Date: 05:23 07.10.15. Batch: 104504121.:eek::eek:

Tiền rơi vỡ đầu The amount of 336.91 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U4962269->U9237064. Memo: API Payment. Ad Click Xpress Withdraw 4428400-224706.. Date: 05:23 07.10.15. Batch: 104504138. :v :v Cái này là ad system

Khoảng 12x media vẫn chả thấy tiền đâu

Hàng Media 16x đã về.:D.
The amount of 259.49 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U4962269->U9952332. Memo: API Payment. Ad Click Xpress Withdraw 4420584-224690.. Date: 05:23 07.10.15. Batch: 104504110.

Các bác để ý trong 1 lệnh rút tiền thì dãy số cuối cùng chính là số thứ tự lệnh, quay lại trang 1 và click mục số tiền nhận của mình sẽ thấy, nếu hồi tháng 6 lệnh của mình chỉ dừng lại ở mức chục nghìn cùng lắm là trăm nghìn thì hiện giờ những lệnh gần nhất cũng có thứ tự hơn 200 300.000, mà trong khi số ID ACX của mình thuộc hàng gạo cội, tính tổng site có hơn 4 triệu member thì còn bao nhiêu lệnh nữa nhỉ
1. Những gì t nói chỉ là giả thiết, suy luận cá nhân..
2. Như mmo1991 nói thì ngày trước 100k lệnh giờ là 300k lệnh, tức lượng lệnh pay tăng gấp 3 lần, thì tất nhiên việc xử lý payment sẽ lâu hơn rồi, trước đây ở mức 6% nó vừa tầm với acx, giờ lên 7% lượng mem tăng, lãi tăng, lệnh pay tăng thì chậm là đương nhiên...
=> k chơi thì thôi, đã chơi thì nên tin tưởng, xồn xồn lên cũng k giải quyết đc gì các đồng chí ak,... Đẩy pack đê ae....:))) có gì ae rủ nhau ra cầu chơi cho mát... :v :))))

Hừm
Tiền từ ACX sáng hôm nay, post cho anh em đỡ lo lắng
Tạm thời cứ tái đầu tư cũng được còn fund mới vào thì từ từ nha
Hi vọng cộng đồng anh em người Việt chơi ACX luôn no ấm

Thím sợ lắm rồi thì next đi. Nghĩ chi nnhìu. teo hết tờ rim đó.
rev quy mô con kiến thì so sánh thế quái nào dc.mà co rửa ráy gi thi cung kệ nó. Ko cần ngồi trù ẻo làm gì
bác có vấn đề về đọc hiểu hả, câu nào bảo sợ;)

mà cam ở đây ae đều biết là cam rụng chứ có phải scam đâu, hehe

dự là đợt tiếp theo sẽ là tầm 180h đến 190h mới đc pay :)

bác có vấn đề về đọc hiểu hả, câu nào bảo sợ
Câu so sánh khập khiễng với rev chết sau 3 tháng ấy. Mà sao acx chưa chết !
Nó lấy tiền ở đau ra nữa. Ý bac là pham pháp hay rửa tiền chứ gì nữa

Đoc hjểu e tốt lắm. Đoc ra nghĩa bóng lận, đọc ra cả cảm xúc nữa luôn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,232
Latest member
sanghoangvinh

Most viewed of week

Most discussed of week