Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Nó cho người trong 1 gia đình chơi, và nó cũng thừa biết tình trạng này, nên chuyện này là bình thường. Thậm chí đây là 1 trong những cái bẫy nó đưa ra, để khi nào cần thiết thì nó cho bẫy hoạt động = block acc hợp lý để gom tiền :D
:D tại e ko muốn nhắc đến cái vụ kia trên này nên nói tránh ý mà

thì nó hỏi sao mình nói vậy thôi ạ :D cái phương án tối qua e bảo e đề nghị với nó e thấy đc đấy chứ
nó vẫn không thay đổi gì đâu e,mình có gợi ý nữa cũng vậy, cứ phải có bằng chứng rõ ràng thì nó ms xem xét

=)), gợi ý nữa chứ, đơn giản là bọn acx cố tình cho tự ref rồi, thà bọn nó fix lại % ref thì được, chứ ko tự ref thì tiền đó cũng về tay upline, thế tại sao mình ko lấy tiền đó mà phải đi chia sẽ cho người khác nhất là nhưng ai đầu tư lớn

=)), gợi ý nữa chứ, đơn giản là bọn acx cố tình cho tự ref rồi, thà bọn nó fix lại % ref thì được, chứ ko tự ref thì tiền đó cũng về tay upline, thế tại sao mình ko lấy tiền đó mà phải đi chia sẽ cho người khác nhất là nhưng ai đầu tư lớn
không phải nói cái đấy mà cái cố tình tạo acc chơi free xong rút $

không phải nói cái đấy mà cái cố tình tạo acc chơi free xong rút $
Cái đó à a, tính ra lập 1000 acc thế 1 tháng có 5000$ rồi , không biết có thánh nào cheat ko nhở :D , 1000 acc cần tầm 335 acc PM :D

Cái đó à a, tính ra lập 1000 acc thế 1 tháng có 5000$ rồi , không biết có thánh nào cheat ko nhở :D , 1000 acc cần tầm 335 acc PM :D
buổi sáng 9h lên ngó bảng sign up của ACX sẽ thấy 1 loạt cái tên có cấu trúc tương tự nhau,chính nó đấy

165h đã là gì, đây chạm nóc 200h rồi nè bác, chờ đê.... :D

:)) liều thôi các đồng chí, dù sao cá cũng nằm trên thớt rồi :v
Không biết nếu nó rs, pack mình k có nhưng có mấy k trong balance thì có mất k nhỉ ? :v

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,520
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom