Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
"Sống chết mặc bay" mà của Ngô Tất Tố à ? :eek:
Nói theo kiểu Lại Văn Sâm thì : Có một chút nhầm lẫn, nhưng không sao - nhầm lẫn là chuyện hết sức bình thường..:D
hết sức bình thường nhoé:D:D, hột vịt còn lộn mà:cool::cool:

Thế mới biết sức mạnh của đồng đô la mỹ của adx như thế nào

"Sống chết mặc bay" mà của Ngô Tất Tố à ? :eek:
Nói theo kiểu Lại Văn Sâm thì : Có một chút nhầm lẫn, nhưng không sao - nhầm lẫn là chuyện hết sức bình thường..:D
âu cũng là chuyện bình thường :p:p:p

bác báo luôn đi h tạm ngưng rb vì tiền về chậm quá, khi nào bình thường trở lại tiền về thì rb tiếp
tạm ngưng rb hả bác, thế số pack đã mua tự lưu lại hả ?

Tiền đâu mà trả ? Hay bỏ tiền túi ra trước :D , nếu adx pay ngon lành thì ok luôn , bây giờ nửa tháng pay 1 lần thì . . :D
acc mình ref cho thớt mỗi ngày mua chưa tới 20 pack cậu ah, ko dc thì mình lưu lại thôi.

View attachment 63567
Chả biết có kịp chuyến đò cuối cùng trên con tàu tita...à nhầm..a cờ ít không :(

Cancel đi là vừa , không pay đâu , hiện tại 1 số người đã đụợc pay rất dị , kiểu dạng chọn trả ấy , có mấy ông gần 400h Gold chưa thấy gì mà , silver , free 350h đã về :D

Cancel đi là vừa , không pay đâu , hiện tại 1 số người đã đụợc pay rất dị , kiểu dạng chọn trả ấy , có mấy ông gần 400h Gold chưa thấy gì mà , silver , free 350h đã về :D
Gold Media hay Ad?
Show cái pending lên xem nào

Bác lục lại vài trang trước đi , các mem bảo đấy , lúc bác ra đảo vui vẻ với mấy em nàng tiên cá đâu để ý tình hình
vài trang trước so với bây giờ thì thế nào, h tình hình mỗi ngày khác nhau, bác lôi cái pending hôm trước ra để nói hôm nay ah :eek::eek:

bác báo luôn đi h tạm ngưng rb vì tiền về chậm quá, khi nào bình thường trở lại tiền về thì rb tiếp
vậy từ thứ 2 tuần nay đến hôm nay mình tái chế 76 pack nha , mai tái chế thì sẽ báo và cộng vô 76 pack này nha

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week