Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Có 5 cái ref random ở đâu chui vô . mà nó dept có 5-7$ à .

đúng là hên thật nhỉ .:D
Mới completed 95 cái panel à . Còn 1300 đang filling . :D
Thế phải gần 3k chứ

Chơi cũng mạnh vãi :D
Trời , mình chơi ít lắm . Chơi từ 3 tháng trước khoảng 15k à . Tôm tép với mấy bác kia thôi . Hên nên ăn được panel . Chứ gặp mấy bác đại gia Lộc , Chiến mà ăn được panel như mình chắc phải tính bằng vài chục k . chứ không phải vài k như mình

Trời , mình chơi ít lắm . Chơi từ 3 tháng trước khoảng 15k à . Tôm tép với mấy bác kia thôi . Hên nên ăn được panel . Chứ gặp mấy bác đại gia Lộc , Chiến mà ăn được panel như mình chắc phải tính bằng vài chục k . chứ không phải vài k như mình

Nhiêu đó là khủng rồi, ít ỏi gì chứ :(

Up silver bây giờ còn ăn được pannel không bạn nhỉ
Bác có khoảng 300 đến 400 pack hết hạn trở nên thì hãy up. Còn khi nào đc ăn thì còn tuỳ duyên nữa:D

15k mà thớt ấy nói ít:(:(

yếu lắm... của a 150k... cở chú là tép đúng rồi :D

Các bác cho em hỏi, như em 4.68$ mà nó quăng vào XS như thế này này...em phải làm sao với con số nó chết bầm này đây ạ :(
Rút không được, mà tái cũng không :( Vậy là em đóng góp cho quỹ vì một ngày mai ACX 4.68$ rồi phải không ạ :(
Nếu đúng như vậy ai đi ngang qua cho em xin 1 like đồng cảm thương xót :(

View attachment 64153

Các bác cho em hỏi, như em 4.68$ mà nó quăng vào XS như thế này này...em phải làm sao với con số nó chết bầm này đây ạ :(
Rút không được, mà tái cũng không :( Vậy là em đóng góp cho quỹ vì một ngày mai ACX 4.68$ rồi phải không ạ :(
đợi reset lần tiếp nữa là đủ tiền mua pack nhé , thế cũng hỏi !

View attachment 64153

Đợi ít bữa nữa đợt xshift tiếp theo thì tha hồ đủ $ để tái :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,238
Latest member
Cuacaocap