Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Mình thì xác định restart mất 70% rùi. Giờ được thế này là quá ngon. Đầu tư 500 Pm, Rút về 2k và giờ còn trong đó 12k, hàng ngày ăn lãi dần dần. Thấy rất thỏa mãn haha

Mình thì xác định restart mất 70% rùi. Giờ được thế này là quá ngon. Đầu tư 500 Pm, Rút về 2k và giờ còn trong đó 12k, hàng ngày ăn lãi dần dần. Thấy rất thỏa mãn haha

Vãi thánh 500 đầu tư rút về 2000$ và còn 12000$ , bác là Fan của anh quảng Bkav ag ?

ae cho hỏi chút là cái mediapanel này có rút dc ko vậy, 1h sáng nó rs mà 6h sáng nó gửi cho cái mail thông báo là đã hoàn thành panel

khi vào my wallet thì chỗ tiền media panel nó có vẻ khác với những cái khác

ae cho hỏi chút là cái mediapanel này có rút dc ko vậy, 1h sáng nó rs mà 6h sáng nó gửi cho cái mail thông báo là đã hoàn thành panel
View attachment 64235
View attachment 64236
Bác up slive à. Bao lâu nó điền đc 4 cái panel ấy bác

View attachment 64235
View attachment 64236
Rút đc. Bác thật là may mắn. Chúc mừng

Thánh chém là đây.
5k cũng khó vì đã rút mất 2k nói chi là 500

À nhầm, trừ khi thánh có một lượng ref rất hùng hậu mới có thể từ 500 lên 14k:eek:

BTC nó ứ xuống giá :mad:

càng chờ ..................nó càng lên :rolleyes:. Hiện h đang có đợt down mạnh đó theo doi đi và hi zọng nó xuống giá để mua. Còn sau đợt down này thì ................. ai biết đc còn đợt down nào nữa ko :D

chơi từ 15/7 mà lúc đó k có tiền đập lên tận 30/8 mới đập vào 140 pm giờ vẫn chưa hòa vốn chưa rút ra được đồng nào mô . giờ nó lên lãi 1k4 mong chỉ ăn tiền qua ngày mà có 283 pack mỗi ngày 14.1$ get pai :/ mở cổng thanh tóa để rút thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week